PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : [ GAME OFFLINE PC ]Audition 3.25 PLAY 100% [MF] Dowland [BIT] !!

wanchanakat
28th July 2012, 00:55
:cool: Audition 3.25 :cool:

:sweat ความต้องการของระบบ :sweat

OS Microsoft Windows 2000 / XP / Vista / 7
CPU Pentium 4 2.6 GHz ขึ้นไป
Memory RAM 2 GB ขึ้นไป
Graphics Geforce 6600 128 MB ขึ้นไป
Sound Direct Sound (3D)
Direct X DirectX 9.0b ขึ้นไป
Free Disk Space 4 GB ขึ้นไป

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ควรอ่านก่อนนะครับ !!

วิธีติดตั้ง 1 [ สำหรับเครื่องที่ยังไม่เคยลง SQl นะครับ คนลงเเล้วไม่ต้อง ไปดูติดตั้งอันที่ 2]
1.ติดตั้งโปรแกรม SQLEVAL เปิดเข้าไปนะคับเเล้วกดที่ autorun เเละกดไปที่ SQL Server 2000 components
2.กดอันเเรกนะคับ Install Database sever เเละมันจะขิ้นหัย Run Program หัยกดเข้าไปนะคับ เเละมันจะขิ้นมาอีกหัยกดเอง (กรณีบางเครื่องถามมันขิ้นหัยกด Run Program เหมือนเดิมนะคับ)
3.มันจะขิ้นว่าหัย Next นะคับกดเลยนะคับ ต่อไปนะคับมันขิ้น หัยกดอันเเรกที่ชื่อว่า Locsl computer เเละกด Next ต่อไป กด Next ต่อไปอีก กด Next อีก ต่อมาหัยกด Yes นะคับ
4.(กรณีถ้าเจอ CD key H6TWQ-TQQM8-HXJYG-D69F7-R84VM
หัยก๊อฟไปใส่นะคับ)เลือกอันที่สองนะชื่อว่า Server and client Tools เเละก๊กด Next ต่อไปต่อมากดติ๊ก Default นะคับเเละก๊กด Next ต่อไป
5.ต่อไปหัยกด Typical เเละก๊กด Next ต่อไป ขั้นตอนต่อไป ติ๊กอักอันเเรก Use the same account for each service Auto start SQL Server Service เเละก๊กดอีกอันนุงด้านล่าง ชื่อ Use the Local Systerm account เเละก๊กด Next ต่อไป
6.ขั้นตอนต่อไปหัยกด Next ไปอีก เเละรอจนเสร๊จ เเละกด Finish แปลว่าเสร๊จสมบูรณ์

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

วิธีติดตั้งหรือเปิดเซฟเวอร์นั้นเองนะครับ
1.ลงเกมส์เสร็จ
2.ลงPrivate audition
คลิกPrivate auditionตรงหน้าDesktop
3.คลิกXamp แล้วกด Myqsไรนี่หล่ะกับอันที่สอง กดstart ไม่ต้องติ๊กถูก
4.เข้าaudition server ก็สมัครตามที่ ในคลิป [ไม่จำเป็นทำตามที่สมัครในคลิปก็ได้นะครับ เราสามารถกด PLAY เเล้วก็ล็อกอินเข้าได้เลย]
5.สมัครเสร็จก็เข้าที่ audition เรย เลือก อันแรกแล้วมันจะเข้าเกมส์
6.จากนั้นLogin เล่นได้เลย

ตัวเกมเต็มนะครับไม่มีตัด

Dowload bit (http://www.mediafire.com/?eynbyc1hpce9qt4)

มาขอบคุนกันด้วยนะอย่าโหลด อย่างเดียวนะครับ ขอร้องกด สักหน่อยไม่เป็นไรหรอกมั้ง ถ้าเอาเกมผมไปอย่าลืมเครติตนะขอร้องเเล้ว กันน๋อ ผมไม่ครอบลิ้งหาเงินใครเอาไปลงที่อื่นผมให้เเต่ใส่เครดิตผมก็พอเเล้วครับ !!

BY LOAD wanchanakat :p

hopmbnzatou
28th July 2012, 02:02
แล้วเรื่องซื้อของแต่ตัวอะไรอย่างงี้อ่ะครับ แบบแต้นเก็บเงินแล้วซื้อหลอครับ

wanchanakat
28th July 2012, 03:30
แล้วเรื่องซื้อของแต่ตัวอะไรอย่างงี้อ่ะครับ แบบแต้นเก็บเงินแล้วซื้อหลอครับ

ในการซื้อของเเต่ ละครั้ง มันจะเด้ง ไม่รู้ มันเป็น อะไร เฉพราะ วินโด้ 7 ที่เป็น เเต่ วินโด้อื่น นี้ นะ จะ ไม่เด้ง นะครับ เวอรื ชั่น นี้ พัฒนามา 2 ปีเเล้ว คุน ภาพอาจจะต่ำ เพราะ ผม ก็เอามา อีก เเต่ ว่า เล่น ได้ เอาไว้เเก้ เน็ต หลุด เวลา เบื่อ ๆๆ ไม่มีไร ทำนะครับ ไอ้ ซื้อของนี่ ได้ไหม ผม จะไม่รับ ประกันนะครับ ส่วน ผมมัน เด้ง ออก พอซื้อ เเน่นำนะครับ ไม่ต้องซื้อ เอาเเค่ มากด หัด ฝึกนิ้ว ดีกว่าครับ อิอิ

kunbest13
28th July 2012, 17:15
ในการซื้อของเเต่ ละครั้ง มันจะเด้ง ไม่รู้ มันเป็น อะไร เฉพราะ วินโด้ 7 ที่เป็น เเต่ วินโด้อื่น นี้ นะ จะ ไม่เด้ง นะครับ เวอรื ชั่น นี้ พัฒนามา 2 ปีเเล้ว คุน ภาพอาจจะต่ำ เพราะ ผม ก็เอามา อีก เเต่ ว่า เล่น ได้ เอาไว้เเก้ เน็ต หลุด เวลา เบื่อ ๆๆ ไม่มีไร ทำนะครับ ไอ้ ซื้อของนี่ ได้ไหม ผม จะไม่รับ ประกันนะครับ ส่วน ผมมัน เด้ง ออก พอซื้อ เเน่นำนะครับ ไม่ต้องซื้อ เอาเเค่ มากด หัด ฝึกนิ้ว ดีกว่าครับ อิอิ

สีตัวอักษรท่านนี่อ่านยากไปไหมครับ ต้องคลุมหมดแหนะถึงจะอ่านได้ :sweat

wanchanakat
28th July 2012, 17:32
สีตัวอักษรท่านนี่อ่านยากไปไหมครับ ต้องคลุมหมดแหนะถึงจะอ่านได้ :sweat

นิดนุงครับ !! :p

wanchanakat
29th July 2012, 14:33
เงียบเหงา !! เหอ ๆๆ

xaoninlove
29th July 2012, 14:36
เสียดายแหะ ซื้อของไม่ได้ ไอ้เราก็ Win 7 ซะด้วย