PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ต้องการความช่วยเหลือมากๆจริงๆครับเรื่องHotmail

HearTLockER
7th August 2012, 17:15
คืออีเมลล์เก่าผมโดนบล๊อคไป
ผมเลยสมัครอีเมลล์ใหม่ ซึ่งอีเมลล์ใหม่นี้สามารถเข้าสู่ระบบได้ เเต่มันไม่สามารถส่งหรือรับเมลล์จากใครได้เลยครับ
เป็นปัญหากับผมมากในเรื่องการทำงาน

ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยเเก้ปัญหาครับ

IceForest
7th August 2012, 17:25
ลองเช็คชื่ออีเมลดีรึยังครับมันไม่น่าจะเป็นไปได้นะรึไม่งั้นก็สมัครใหม่อีกอันไปเลย.. ลองเช็คด้านหลังดูรึยังครับของผมยังเป็น.co.th เลยโดยปกติน่าจะเป็น.com - -

Edit email ไรครับผมก็รับส่งได้ปกตินะเดี๋ยวผมลองส่งให้ดู- -*รึไม่งั้นก็ลองใส่ชื่อ emailตัวเองละส่ง

HearTLockER
7th August 2012, 17:28
ครับ ผมก็เป็น.co.th เเต่พอเปิดเข้าไปก็เจออาการเเบบที่ว่าอะครับ
สมัครใหม่เเล้วก็เป็นเหมือนกัน

iP๏ืืn9ฺ8ฺ"
7th August 2012, 18:08
ของผมพึ่งสมัครไดเเนี่ยครับ ต้องเป็น .com ตอนแรก สมัคร co.th ตั้งหลายรอบไม่มีเมลมาอ่ะ - -

HearTLockER
7th August 2012, 19:39
ของผมพึ่งสมัครไดเเนี่ยครับ ต้องเป็น .com ตอนแรก สมัคร co.th ตั้งหลายรอบไม่มีเมลมาอ่ะ - -
จริงด้วยครับ พอเป็น.co.thเเล้วใช้ไม่ได้ สมัครใหม่เป็น.comเเล้วใช้ได้เฉยเลย
ขอบคุณมากๆครับ

altysan
8th August 2012, 23:07
เป็นเหมือนกัน ... มีให้ใส่เบอร์โทรศัพท์ไม๊ เวลาล็อกอิน แล้วมันให้ ปลดล็อกบัญชี .. ถ้ามีเหมือนเรา ก็ใส่เลข 66 แทน 0 ตัวหน้า เช่น .. ปกติ 088195xxxx ใส่เป็น 6688195xxxx

ถ้าให้ใส่ อีเมล แล้ว เธอจำไม่ได้ เราก็ จนใจ ....