PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ท่านใดเคยใช้ cFosSpeed ครับ

nescafe
15th September 2012, 09:03
รบกวนถามท่านที่ใช้ cFosSpeed ผมทดลองใช้แล้วเหมือนกับว่ามันไม่ได้ทำงาน เพียงแต่ตัวโปรแกรมวิ่งเป็นกราฟสวยงามเฉยๆ ตอนที่เริ่มใช้ก็ดีตามปกติเหมือนกับช่วงที่ไม่ได้ใช้โปรแกรมนี้ ใช้ไปเรื่อยๆดูเหมือนกับหลายๆครั้งที่การเล่นเน็ทจะแย่ลง แต่ผมอาจจะตั้งค่าไม่เป็นเพราะผมไม่ได้ตั้งค่าอะไรเลย ผมใช้ ture7m. ขอบคุณครับ (ขออภัยที่ผิดหมวดผมเคยลงในถาม-ตอบ ITแล้วครับ แต่ไม่มีคำตอบครับ)

ninwatza
15th September 2012, 09:15
ถ้าไม่ใช้ มันอาจจะแย่กว่านั้นก็ได้ครับ ^^

ผมว่าโปรแกรมตัวนี้ดีมากเลยน่ะ ไม่รู้สึกผมใช้ มา 4 ปี ล่ะ ตั้งแต่ เวอร์ชั่น 2.0

เอ่อ ตอนนี้ ขาย 289 บาทเองทางเว็บ ถูกมาก ใช้ได้ตลอดไป

nescafe
15th September 2012, 21:59
ถ้าไม่ใช้ มันอาจจะแย่กว่านั้นก็ได้ครับ ^^

ผมว่าโปรแกรมตัวนี้ดีมากเลยน่ะ ไม่รู้สึกผมใช้ มา 4 ปี ล่ะ ตั้งแต่ เวอร์ชั่น 2.0

เอ่อ ตอนนี้ ขาย 289 บาทเองทางเว็บ ถูกมาก ใช้ได้ตลอดไป
ขอบคุณครับ ช่วยแนะนำในการตั้งค่าและการซื้อขายอย่างไรครับ ช่วงที่ผมใช้เป็นทดลองใช้30วัน ไม่แน่ใจว่าคุณภาพทดลองใช้เหมือนกับของที่ซื้อหรือเปล่าครับ ขอบคุณครับ

SixxTheRipper
15th September 2012, 22:10
ขอบคุณครับ ช่วยแนะนำในการตั้งค่าและการซื้อขายอย่างไรครับ ช่วงที่ผมใช้เป็นทดลองใช้30วัน ไม่แน่ใจว่าคุณภาพทดลองใช้เหมือนกับของที่ซื้อหรือเปล่าครับ ขอบคุณครับ

ผมว่ามันช่วยดีมากเลยนะครับ ผมเล่นเน็ต 56k เล่น Dota มันลดดีเลเยอะเลยนะครับ

TheXyz
15th September 2012, 22:30
โปรแกรมดีมากครับ ตอนนี้ผมไม่ได้ อยากใช้มาก แต่ขี้เกียจโอนเงินธนาคาร

tappyfrozen
16th September 2012, 19:23
ซื้อทีเดียว ถ้าเป็นเวอร์ชั่นใหม่ๆในอนาคต ยังใช้ได้ไหม
หรือถ้าออกเวอรชั่นใหม่ ต้องซื้อใหม่ด้วย