PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : คลิปประกวด Cover เพลง คนไหนไม่สำคัญ - Radio Garden

HeroDkz
24th September 2012, 20:42
:bye อยากจะขอรบกวนชาว JKG หน่อยนะครับ :bye
พอดีพวกเราได้ทำคลิป ประกวด cover เพลงของ mono music ยังไงก็ลองฟังดูนะครับ
แล้วช่วยกดไลค์คลิปนี้ใน youtube หน่อยนะครับ เพราะการแข่งขันนี้นับไลค์เป็นที่ 1 :rtfm
:cool:ขอบคุณมากครับ :cool:

ปล.ถ้ากระทู้นี้ทำผิดประการใดไป เชิญลงโทษตามสบายครับ ผมขอโทษล่วงหน้าเลย

http://www.youtube.com/watch?v=PeH7Y1vOLIg&feature=my_liked_videos&list=LLLpCUKO59T0sgXRWCU2PUAg

gsp
24th September 2012, 20:46
เจ๋งนะ เเต่ยังไงก็ทำใจเหอะครับ
นับไลค์เป็นเดิมพันนี่นะ ยากมากครับ
ผมเคยเจอมาเเล้ว พี่ๆพวกผมนี่เเหละ เเข่ง dutchy อะไรนี่เเหละ
สุดท้ายผมดูยังไงคนที่ได้ที่หนึ่งมันก็ใช้ว่าดีนะ
เเต่มันโหวตกันไง ให้ตายเหอะ โลกนี้โหดร้าย
ยังไงก็เอาประสปการณ์ละกันครับ สู้ๆ มือกีตาร์เก่งนะ

HeroDkz
24th September 2012, 21:05
ถ้าพวกเราไม่ชนะ พวกเราก็เอาไปเป็นประสบการณ์อย่างที่คุณบอกนั้นแหละ ครับ ก็ขอขอบคุณมากๆที่มาเยี่ยมชม
ผมคิดอยู่แล้วว่าการโหวต ด้วยคะแนนกดไลค์มันเป็นเรื่องที่ไม่ค่อยจะดีเท่าไร แต่ทางการเขาก็สั่งไปอย่างนั้นเราก็จะโต้แย้งอะไรไม่ได้นะครับ :stop
ส่วนมือกีตาร์ ก็เพื่อนผมเองครับ เล่นมา 2 ปีได้แล้ว ฝีมือพอไปได้ อย่างที่คุณ gsp บอกนั้นแหละครับ

ขอบคุณที่มาเยี่ยมชมพวกเราครับ :thank

Sunshinekung
24th September 2012, 22:01
ผมเล่นดนตรีอยู๋ทุกวันนี้ก็ไม่ได้หวังเงินรางวัลหรือผลตอบแทนใดๆ แต่เป็นการเก็บประสบการณ์แทน
แต่ในอนาคตเรื่องเงินก็ต้อง........