PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามชื่อหนังหน่อยครับ

TORAllDAY
20th October 2012, 02:10
คือเรื่องนี้โลกจะแบ่งเป็นคนบนฟ้ากับบนดิน(ไม่ใช่เทวดากับคนนะเออ)คนบนฟ้าจะหันหัวลงมา
จำได้ว่าดูใน trailer มีฉากที่พระเอกกับนางเอกมาเจอกันที่ภูเขาสูงๆจนเจอจนคุยชอบกัน
และพระเอกเลยทำยาที่จะให้ตัวเองข้นไปบนฟ้าได้

ปล.ใน trailerมีฉากที่พระเอกโดนไล่แล้วอะไรสักอย่างหมดพระเอกเลยตกจากฟ้าอ่ะครับ
ช่วยหน่อยหามานานมาก

tentoewizard
20th October 2012, 04:22
หนังชาติไหน ก้ไม่เหนบอกเลยยย ยิ่งบอก คนดังๆยิ่งดี นานรึยัง ก้ได้

TORAllDAY
21st October 2012, 23:22
หนังจำได้ว่าดู trailer ตั้งแต่ต้นปีนี้ ไม่ก็ปลายปีที่แล้ว เป้นหนังต่างประเทศน่าจะ usa ส่วนคนจำไม่ได้เลย

tentoewizard
21st October 2012, 23:37
ชื่อเรื่อง Upside Down ครับ ผมเอาคำที่ที่บอกบรรทัดเเรก ไปเสิ ช กุกเกิล 55+ เจอของเว็บ เจไดยุท