PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : wireless network connection หาย

kobargame
20th October 2012, 14:34
คือผมกลับมาจากบ้านแล้วระหว่างมันสะดุดเล็กน้อยอาจกระทบกระเทือนมันรึป่าว ทำให้ถึงหอก็เป็นแบบนี้ wireless network connection หาย ... ซะงั้นคับ ทำไงดี เปิดwireless ไม่ได้

แล้วผมถอนแล้วลงไดรเวอร์ใหม่ มันบอกว่า อุปกรณ์ไม่ปรากฎ หรือถูกถอดออก เท่านั้นแหละเสียวสันหลังวาบเรย ใครมีวิธีถอดออกดูบ้างครับ acer aspire 4253 ขอบคุนที่อ่านครับ

nikorn
20th October 2012, 15:37
เพิ่งเป็นเหมือนกัน ทำยังไงก็ไม่ได้ ลงไดรเวอร์แล้ว wireless ก็ไม่แสดงผล วิธีการแก้ของผมคือ

ลงวินโดว์ใหม่ครับ