PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เวลาใช่ไมค์พูดกับเพื่อนแล้วได้ยินเสียงจากเครื่องเพื่อนด้วยครับ

wolf0089
8th June 2013, 20:45
:( เวลาใช่ไมค์พูดกับเพื่อนแล้วได้ยินเสียงจากเครื่องเพื่อนด้วยครับ เพื่อนใส่หูฟังอยู่ด้วยอะครับ
แต่ได้ยินเสียงจากหูฟังเพื่อนด้วย เป็นเพราะอะไรครับแล้วแต้องแก้งัยบ้าง

bave233
8th June 2013, 20:51
เอ่อ งง ? คือใช้ไมล์คุยกัน มันก็ต้องได้ยินเสียงจากไมล์ที่ อีกคนพูดมาอยู่เเล้วนี้ครับ

หรือ หมายถึงเวลา เพื่อนเปิดเพลงในหูฟังเเล้วเราได้ยิน? ถ้ายังงั้น ต้องบอกให้เพื่อนคุณลดเสียงหูฟังลงหน่อยนะครับ

rujzababin
8th June 2013, 20:55
ผมรุละ เสียงที่คุณพูดไป มันเอคโค่มาหาคุณใช่ป่าวครับ แต่เพื่อนคุณใส่หูฟังผมงงเลยได้ยินได้ไง

notekamtear
8th June 2013, 21:18
ผมก็เป็นอ่ะ เวลาผมเปิดเพลงเพื่อนผมจะได้ยินเสียงเพลงที่ผมเปิดด้วยทั้งๆทีใส่หูฟังอยู่ ปิดstereo mixก็แล้ว ทำหมดทุกอย่างแล้วก็ยังเป็น