PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอโปรแกรม ซ่อน IP ที่ใช้งานได้จริงครับ

nescafe
23rd July 2013, 23:04
ขอโปรแกรม ซ่อน IP ที่ใช้งานได้จริงหรือที่สมบูรณ์ครับ ผมได้ทดลองใช้3โปรแกรมตัวเต็มที่มีชื่อเสียงแล้ว มันมีปัญหาทุกตัวเช่นเปิดเน็ทไม่ได้บางโปรแกรมก็เข้าแต่youtubeได้อย่างเดียวภาษาเปลี่ยนไปเน็ทgoogleเข้าไม่ได้ครับ และบางโปรแกรมก็เหมือนที่กล่าวมาแต่กดเข้าเช็คความเร็วเน็ทเพื่อดู IP เขาบอกทั้ง2เบอร์คือเบอร์หลอกและเบอร์จริงครับ โปรแกรมที่ใช้คือ 1รูปจิกโก๋ใส่แว่นตาดำ 2.ไอ้หน้ากากขาว 3ฟรีแวร์ตัวเขียวขีดเครื่องหมายถูกครับ อยากจะขอโปรแกรมหรือแนะนำยี่ห้อที่พี่ใช้แล้วไม่มีปัญหาเลยครับ ขอบคุณครับ

SOHOT
23rd July 2013, 23:11
CyberGhost VPN ลองดูยังแปลงเป็นไอพีต่างประเทศ

คือจะเอาไปทำอะไรครับ เปิดเว็บที่บล็อคไว้เหรอ

stampdown
23rd July 2013, 23:15
ใช้พวกแปลงพร็อกซี่ หรือพวก VPN จะกันได้ดีครับ
เช่นโปรแกรม Hotspot Shield ก็ใช้ได้ดีครับ :rose

nescafe
23rd July 2013, 23:47
ขอบคุณครับคุณพี่ทั้ง2คนที่ช่วยแนะนำครับ คือผมไม่สนับสนุนในการเล่นการพนันออนไลน์แต่อยากจะทราบว่าเวลาคนเล่นไม่ว่าจะไพ่ออนไลน์หรือต้องติดตั้งโปรแกรมลงเครื่องเวลาเล่นจะมีหน่วยงานเช่นICTหรือที่เกี่ยวข้องเขาจะเห็นเราเล่นใหมครับ อาจจะดูจากIPและโยงมาถึงสัญญาณโทรศัพย์ผมเข้าใจถูกใหมครับ และมีแอนตี้ใวรัสหรือโปรแกรมใดที่ป้องกันการดูจากบุคคลระยะใกลเข้ามาดูกิจกรรมการใช้ออนไลน์ของเราใหมครับ ขอบคุณครับ

nescafe
25th July 2013, 10:50
สนใจครับ โปรแกรม CyberGhost VPN ไม่ทราบว่าพอแบ่งให้ใช้ตัวเต็มใหมครับขอบคุณครับ
โปรแกรม Hotspot Shield ใช้เฉพาะwifiใช่ใหมครับผมใช้สายแลนหุ้นกับอีก3ครอบครัวจะใช้ได้ใหมครับ ขอบคุณครับ