PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ตอนนี้หาดู Homeland ได้กะไหนเดิ้งครับ

Patrenko
4th November 2013, 14:32
ดูของแต่ละที่มันถึงแค่ EP 3 แต่ผมเห็นผ่านๆว่ามันล่อไปตอน 7 ตอน 8 กันเเล้วเเปลว่าตอนนี้ไม่มีคนอัพต่อหรอครับ

wAkie
4th November 2013, 23:41
เท่าที่ผมดูตอนนี้ Season 3 มีถึง EP6 นะครับ ถ้าคุณดูจาก Tv Series Club คงมีแค่ 3 EP

ผมจะโหลดตัวไฟล์จากบิทนอกมาแล้วก็หาโหลดซับเอา ถ้าอยากได้ ซับไทย EP 1-6 ก็ หลังไมค์มานะครับ

Patrenko
5th November 2013, 03:25
เท่าที่ผมดูตอนนี้ Season 3 มีถึง EP6 นะครับ ถ้าคุณดูจาก Tv Series Club คงมีแค่ 3 EP

ผมจะโหลดตัวไฟล์จากบิทนอกมาแล้วก็หาโหลดซับเอา ถ้าอยากได้ ซับไทย EP 1-6 ก็ หลังไมค์มานะครับ

อ่อๆตอนนี้ได้เว็บดูเเล้วครับเป็นเเฟนเเพจใน facebook เขาอัพขึ้น dailymotion ให้ดู