PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครดู under the dome ss2ตอนล่าสุดแล้วบ้าง

harnibal409
25th August 2014, 16:06
ตอนล่าสุดใครได้ดูบ้างครับ ที่ภารโรง(ช่ายป่ะไม่รู้) อาของจูเนียร์แล้วเดล 3คน กระโดดลงเหวแล้วมาโผล่ข้างนอกโดมน่ะครับ คือออกมาได้ไงอ่า งงมาก
วิธีจะออกจากโดมคือต้องโดดเหวเท่านั้นหรอ โดมมันเกิดจากอะไรในเรื่องก็ยังไม่มีตัวละครไหนพูดถึงเลย ผมเข้าไปถามในเพจไทยก็ไม่มีใครตอบเลย

Patrenko
1st September 2014, 16:07
ก็มันหนังเเนวไซไฟอะครับ คล้ายๆ Lost

ตอนล่าสุดมันก็เจอทางกลับมาเเล้วคือบ้านพระเอกนั้นไง หลายๆอย่างเริ่มบอกว่าทุกคนมีส่วนเชื่อมโยงกัน