PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สอบถามเกี่ยวกับการลงโปรแกรมตระกูล Adobe ครับ

kalasingha
17th October 2011, 23:54
ผมมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้โปรแกรมในกลุ่มนี้ ไม่ว่าจะเป็น Adobe Photoshop, Reader X, Crobat, Audio และ Adobe อื่นๆทุกตัวเลย ผมได้ลงโปรแกรมเหล่านี้ตามคำแนะนำที่มีมาให้ทุกอย่าง เริ่มจาก (1) ลงโปรแกรม (2) ลง Key patch และกรอก serial ลงไป ในครั้งแรกหลังจากนั้นผมยังสามารถใช้โปรแกรมเหล่านี้ได้ แต่ปัญหามันเกิดขึ้นทุกครั้ง เมื่อผมปิดโปรแกรมนี้แล้วเปิดใหม่ โปรแกรมมันจะให้ผมทำอย่างนี้ทุกครั้งไป ไม่ทราบว่าผมทำผิดพลาดตอนลงโปรแกรมตรงไหนหรือเกิดปัญหาอะไรขึ้น สิ่งที่เกิดขึ้นเหล่านี้สามารถแก้ไขหรือขจัดออกไปให้หมดได้หรือไม่ครับ ผมใคร่วอนท่านผู้รู้ที่สามารถช่วยแก้ปัญหาเหล่านี้ช่วยกรุณาให้คำแนะนำผมด้วย กราบขอบพระคุณล่วงหน้าครับ