PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอโปรแกรมจำพวกปรับแต่งเสียงหน่อยครับ

Namies123
19th October 2011, 22:16
คือจริงๆแล้วในเครื่องก็มีอยู่แล้วแต่ว่าเอาคอมไปลงวินโดว์ใหม่แล้วทีนี้ทางร้านเค้าไม่ได้ลงมาให้แล้วผมก็ไม่รู้ว่าโปรแกรมพวกนี้มันมีชื่ออะไรบ้างลองโหลด Realtek

มาแล้วแต่มันลงไม่ได้มันบอกชุดไดฟ์เวอร์นี้ไม่รองรับไดฟ์เวอร์ไหนเลยแล้วผมก็จำชื่อโปรแกรมก่อนลงวินโดว์ไมได้ด้วย (ที่อยากได้มาคือถ้าไม่ใช้เสียงมันจะเป็น Default ซึ่งผมชอบตอนที่ปรับเป็น Rock มากกว่าเพราะเสียงมันดีที่สุดแล้ว)