PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอถามชื่อหนังหน่อยนะครับ

awazxc1112
22nd October 2011, 22:07
เป็นหนังจีนหรือญี่ปุ่นไม่แน่ใจนะครับที่พระเอกจู๋เล็กเลยไม่ขุดน้ำใต้ดินดื่มแล้วจู๋ใหญ่
แล้วไปมีอะไรกับผู้หญิงทั้งหมู่บ้านพอสามีกลับมามีอะไรกันทำให้สามีตายกันหมดทั้งหมู่บ้านอะครับ

pongfirer
4th November 2011, 12:00
มันชื่อ "ไอ้หนุ่มพลังช้าง ไวอากร้าเรียกพี่" ครับ

ขอถามด้วยได้ปะ เป็นหนังที่มันจะย้อนเวลาไปอดีต ไปฆ่าไดโนเสาร์

จากนั้นก็มีคนหนึ่งไปเหยียบผีเสื้อเข้าแล้วกลับมาโลก ทำให้เวลาเปลี่ยนไปเกินอะไรต่างๆนาๆ

จากนั้นพระเอกก็ย้อนเวลากลับไปแก้ไขอีกที ไม่ให้ไอ้คนนั้น(คนที่เหยียบผีเสื้อ)เหยียบผีเสื้อแล้วทุกอย่างก็กลับเป็นเหมือนเดิม

sentinel12
4th November 2011, 12:32
A Sound of Thunder ครับ

pongfirer
4th November 2011, 13:21
ขอบคุณคร๊าบบบ...