PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอถามชื่อหนังหน่อยครับ

eatrabyo
6th November 2011, 19:39
วันนี้ผมดูหนังในเคเบิ้ลอะครับ มันมีเรื่องหนึ่ง
เกี่ยวกับพระเอกกับนางเอกเป็นแค่เพื่อนsexอะครับนางเอกแสดงโดยnatalie portman ส่วนพระเอกผมจำได้แค่ชื่อได้หนังอะครับชื่อAdam
พ่อพระเอกชอบพูดว่าสก็อตแจ่มอะครับ ผมจำได้แค่นี้แหละ:sweat

ปล.ไม่ใช่เรื่องfriends with benefits

hianoy007
7th November 2011, 22:14
Brothers อันนี้ป่าวววๆๆ

thanawat-numjarun
8th November 2011, 11:40
รู้แล้ว! ผมเพิ่งดูไปเหมือนกัน ที่พ่อพระเอกเอาแฟนเก่าพระเอกเป็นเมียใช่มั้ย ชื่อว่า 'No Strings Attached' ส่วน Brothers อันนี้น้องชายเอาเมียพี่เป็นแฟนเพราะนึกว่าพี่ตายในสามรบ...มันหดหู่ไปหน่อย

eatrabyo
8th November 2011, 11:56
รู้แล้ว! ผมเพิ่งดูไปเหมือนกัน ที่พ่อพระเอกเอาแฟนเก่าพระเอกเป็นเมียใช่มั้ย ชื่อว่า 'No Strings Attached' ส่วน Brothers อันนี้น้องชายเอาเมียพี่เป็นแฟนเพราะนึกว่าพี่ตายในสามรบ...มันหดหู่ไปหน่อย
ขอบคุณครับอันนี่แหละ