PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Armin van buuren and Tiesto

Type-7442
25th February 2012, 21:59
ชอบใครมากกว่ากันครับ ผมอยากเห็นสองคนนี้พูดคุยกันจังเลย

แต่ที่สังเกตุคือ Track ของ Armin
Tiesto ไม่เคยเอามา Mix หรือ ทำ Track ซ้ำเลย

เช่นกัน

Armin ก็ไม่เคยเอา Track ของ Tiesto มา Mix หรือทำ Track เช่นกัน
[ มีคนบอกว่า Armin เคยเอาแทร็กของ Tiesto ชื่อแทร็กอะไรสักอย่างนี่แหละ มา Mix ใน ASOT 337 ]

สำหรับผมสองคนที่สุดยอดมากๆ แต่ดุว่าหลังๆ Tiesto ไม่ค่อยคงเส้นคงว่ากับ Trance แล้ว ค่อนไปข้าง House มากกว่า
แต่ Armin Track เพลง Trance ของเค้าก็โหดขึ้นเรื่อยๆ

อย่างไงรก็ตาม ผมชอบ Armin มากกว่า Tiesto นิดๆนะ

MaTiN3z
3rd March 2012, 20:41
ผมชอบ Armin มากกว่าครับ เพลงพี่เเกบาดลึกมาก ส่วน Tiesto ช่วงนี้เห็นๆเลยว่าไปทางกระเเส Dirty Trance (ตั้งเรียกเองซะเลย จะ House ก็ไม่เชิง) เเต่ Track ใหม่ที่ชื่อ Maximal crazy ก็โออยู่ไม่ใช่น้อยเลยนะครับ

ถ้าเรียกผิดๆถูกยังไงก็ขออภัยด้วยนะครับ พอดีสนใน2เเนวเพลงนี้มาก เเต่ไม่ค่อยรู้เรื่อง(ไม่รู้เรื่องเลยมากกว่า)อะไรมาก

ปล.ในบอร์ดนี้เพิ่งจะเห็นคนที่ชอบเเนวเพลงเดียวกันก็ จขกท.นี่เเหละคนเเรก

ปล.2 ผมเป็นคนที่คลั่งใคล้เเนวนี้มาก ดูได้จากลายเซ็น

Type-7442
4th March 2012, 10:15
ผมชอบ Armin มากกว่าครับ เพลงพี่เเกบาดลึกมาก ส่วน Tiesto ช่วงนี้เห็นๆเลยว่าไปทางกระเเส Dirty Trance (ตั้งเรียกเองซะเลย จะ House ก็ไม่เชิง) เเต่ Track ใหม่ที่ชื่อ Maximal crazy ก็โออยู่ไม่ใช่น้อยเลยนะครับ

ถ้าเรียกผิดๆถูกยังไงก็ขออภัยด้วยนะครับ พอดีสนใน2เเนวเพลงนี้มาก เเต่ไม่ค่อยรู้เรื่อง(ไม่รู้เรื่องเลยมากกว่า)อะไรมาก

ปล.ในบอร์ดนี้เพิ่งจะเห็นคนที่ชอบเเนวเพลงเดียวกันก็ จขกท.นี่เเหละคนเเรก

ปล.2 ผมเป็นคนที่คลั่งใคล้เเนวนี้มาก ดูได้จากลายเซ็น

ไม่รวมผมกับท่าน ก็มีอีก 2 - 3 คนนนะครับ อริสกี้อะไรนี่แหละ ดิสเป็นรูปหมีอะ คนนั้น ขา Trance เลย

ถ้าชอบแนวนี้ผมแนะนำ Above and Beyond กับ ATB ไม่ผิดหวังแน่้นอน