PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : microsoft visual c++ runtime library ใครมีวิธีแก้มาแชร์หน่อยขอแบบไม่fomat

vestige123
26th March 2012, 10:16
คือว่าผมจะทำอะไรเล่นเกมอะไรก็ไม่ได้ครับ มันขึ้นว่า microsoft visual c++ runtime library แก้ยังไงหรอครับ มาช่วยกันแก้ที

kingcesar
26th March 2012, 10:17
ผมก็อยากรู้เหมือนกัน ขี้เกียจลงวินโดว์ใหม่่ - -

napushi
26th March 2012, 10:37
ลอง ใช้ antivirus ดูยัง ครับ ผมใช้ก็ แก้ ได้30 %- -.

แต่ท้าเล่นเกม ผมจะใช้ winrar บีบอัด ตัวเข้าเล่น เก็บไว้ ครับ

เพราะ เดียวจะ โดนไวรัส กิน ไฟล์ Exe...

ปล. ไวรัส ที่ชื่อ Sality <<<ตัวนี้ ปล่าว

วิธีแก้ ตอนนี้ผม หายแล้ว คือ โคลน HDD ทั้ง ก้อน ครับ...หาย สนิด ครับ สามารถ กด Ctrl+Alt+De หรือ regedit ได้ ครับ ข้อมูล ก็ ไม่หาย ด้วย
ก็ ว่าคุณ จะลง ทุน ซื้อ HDD อีก ก้อน หรือ ปล่าว.. เป็น งั้น ลง วินใหม่ ถูกๆ ดีกว่า ครับ ชัวกว่า:declare