PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : โปรแกรม Nero การเขียนแผ่น?????

bararasza
26th March 2012, 23:16
คือมีไฟล์ Image และมีไฟล์ นอก จำพวกCrack Key MOD อื่นๆ แต่จะ ทำการเขียนแผ่นโดยการ

แตกไฟล์ Image ออกมาลงแผ่น(แบบดับเบิ้ลคลิ๊กที่ไฟล์ และNeroก็จะเด้งขึ้นมา) แต่อยากจะใส่พวกไฟล์ Crack Key MOD อื่นๆ ลงไปด้วย

สามารถทำได้ไหมครับ?

ปกติผมใช้วิธี Add Image และAdd พวกCrack Key MOD ตามเข้าไป เวลาติดตั้งต้องใช้ Deamon tool /Mount Image ตลอดเลย ??

ขอบคุณครับ

ไม่ได้ครับ ผิดหมวด อีกอย่างเป้นผม ผมจะ Mount image แล้วกอปไฟล์ทั้งหมดในแผ่นมา แล้วไรท์ใหม่โดยใส่สิ่งที่ต้องการเพิ่มลงไปด้วย

ผิดหมวดO_Oผมพลาดได้ไง ขออภัยครับ แล้วผมต้องไปไว้หมวดไหน หมวด Software ที่น่าสนใจหรอครับ แต่ของผมมันเป็นปัญหาหน่ะสิ -..-

yasintorn123
26th March 2012, 23:58
ไม่ได้ครับ ผิดหมวด อีกอย่างเป้นผม ผมจะ Mount image แล้วกอปไฟล์ทั้งหมดในแผ่นมา แล้วไรท์ใหม่โดยใส่สิ่งที่ต้องการเพิ่มลงไปด้วย