ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

Last For One ..!!!
    กล่าวขอบคุณ
    161
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,218

Crack Skidrow V.2 Amazing Spiderman

http://www.skidrowgames.net/the-amaz...full-2012.html

clip จากเคื่องผมเองคับ มือถือถ่ายเอา หุหุ

ผมลองลง crack v.2 ตัวนี้ละนะคับ " ออกมา สู่โลกกว้างได้ละคับ และยังไม่หลุดด้วย " เข้าจาก แอพ GAME คับ
    แต่ตอนนี้ติดสอบ project ขอตัวไปสอบก่อน แล้วจะกลับมาต่อ หุหุ ท่านอื่นๆลองดูละกันนะคับ

ภาพยืนยัน จอาคอมฯ ผมเลยยย

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bakery_day : 14th August 2012 เมื่อ 18:16

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    ไม่เด้ง แต่ต้องเล่นเป็นภาษารัสเซียไงครับ
    ถ้าลงแพท eng เมื่อไหร่ เล่นแล้วเด้งทันที - -

กล่าวขอบคุณ
    161
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zefira อ่านกระทู้
    ไม่เด้ง แต่ต้องเล่นเป็นภาษารัสเซียไงครับ
    ถ้าลงแพท eng เมื่อไหร่ เล่นแล้วเด้งทันที - -
    อะคับก็ถ้าไม่ติดซีเรียจอะไร สำหรับคนที่รอเล่นอย่างผม ก็ขอให้ได้เล่นไว้ก่อน จะภาษาไหน ก้มันส์ได้คับ แปลไม่ออก ไปไม่ถูก Walkthrough ก็มี
    สอบเสร๊จแล้วสบายใจ ลุยต่อละกันคับ ^^"

ตอนนี้ผ่านมา กำลังเล่น mission 2 แล้วยังไม่เด้งคับ ถ้าเด้งแล้วจะรายงานคับ หุหุ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ต้องเปลี่ยนวันที่ไหมครับ

18+ มาละเจ้า
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,032
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zefira อ่านกระทู้
    ใช่ตานัท แห่ง winning.in.th ปล่าวนิ

กล่าวขอบคุณ
    0
    พี่ครับผมลงแล้วอะครับมันขึ้นว่า

There is no more executions left with this license. คืออะไรอะครับช่วยบอกทีๆ

อยากเล่นมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    161
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gumaskz อ่านกระทู้
    พี่ครับผมลงแล้วอะครับมันขึ้นว่า

There is no more executions left with this license. คืออะไรอะครับช่วยบอกทีๆ

อยากเล่นมากครับ
    อันนี้ผมไม่เจอนะคับ ผมลงตัวเกมส์แล้วลงแครกแรก RUS ที่เล่นได้แปปเดียวแล้วเด้ง แล้วก็เล่นไมได้ ผมก็ไมได้ลบออกหรือ ลงเกมส์ใหม่นะคับ แล้วก็ลง patch ENG ก็ยังเล่นไม่ได้ ก็ไม่ได้ลบออกหรือลงใหม่เช่นกัน จน แครก v.2 ตัวนี้มา ก็ลงทับไป ก็เล่นได้ ปกติอะคับ แต่มันเป็นภาษา RUS เฉยๆ นะ

แต่เห็นคนเป็นกัน หลายอยู่ ในกระทู้ท่าน Gii1818

http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=118034

นี้คับ ลอง refresh ดูคอมเม้นเรื่อยๆคับ อาจจะมีคนแก้ได้

กล่าวขอบคุณ
    161
    ผมไม่ได้เปลี่ยนนะคับ ที่เปลี่ยนวันที่ มันใช้กับ แครก RUS ตัวแรกที่เล่นเแบบ จำกัดเวลานะคับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bakery_day อ่านกระทู้
    อันนี้ผมไม่เจอนะคับ ผมลงตัวเกมส์แล้วลงแครกแรก RUS ที่เล่นได้แปปเดียวแล้วเด้ง แล้วก็เล่นไมได้ ผมก็ไมได้ลบออกหรือ ลงเกมส์ใหม่นะคับ แล้วก็ลง patch ENG ก็ยังเล่นไม่ได้ ก็ไม่ได้ลบออกหรือลงใหม่เช่นกัน จน แครก v.2 ตัวนี้มา ก็ลงทับไป ก็เล่นได้ ปกติอะคับ แต่มันเป็นภาษา RUS เฉยๆ นะ

แต่เห็นคนเป็นกัน หลายอยู่ ในกระทู้ท่าน Gii1818

http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=118034

นี้คับ ลอง refresh ดูคอมเม้นเรื่อยๆคับ อาจจะมีคนแก้ได้
    เฮ้อท้อมากเลยครับผมอยากเล่นมากเลยครับๆ ผมลองลบเกมส์แล้วลงไปหลายรอบแล้วก็ไม่ได้อยู่ดีอะครับเซ็งมากครับ

ทำไงดีละึีัครับทีเนี้ยยยย เฮ้อ

กล่าวขอบคุณ
    161
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gumaskz อ่านกระทู้
    เฮ้อท้อมากเลยครับผมอยากเล่นมากเลยครับๆ ผมลองลบเกมส์แล้วลงไปหลายรอบแล้วก็ไม่ได้อยู่ดีอะครับเซ็งมากครับ

ทำไงดีละึีัครับทีเนี้ยยยย เฮ้อ
    ใจเย็นๆคับ แครกตัวสมบูรณ์น่าจะใกล้มาแล้ว
    แล้วลองทำตามวิธีที่ผมลงยังคับ
    ไม่ก็ลองลบ โฟรเดอร์ save ใน mydocument ดูคับ พวกโฟอร์เดอร์ activition อะคับ ผมเคยลบทีนะตอน ลงแครก rus ตัวแรกที่จำกัดเวลานะคับ
    เห็นว่าหลายเกมส์ ลองลบแล้ว เข้าได้ แต่ ตอนที่ลองลบ โหรเดอร์ activion ยังไมได้ลง patch ENG กับ แครก v.2 นะคับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bakery_day อ่านกระทู้
    ใจเย็นๆคับ แครกตัวสมบูรณ์น่าจะใกล้มาแล้ว
    แล้วลองทำตามวิธีที่ผมลงยังคับ
    ไม่ก็ลองลบ โฟรเดอร์ save ใน mydocument ดูคับ พวกโฟอร์เดอร์ activition อะคับ ผมเคยลบทีนะตอน ลงแครก rus ตัวแรกที่จำกัดเวลานะคับ
    เห็นว่าหลายเกมส์ ลองลบแล้ว เข้าได้ แต่ ตอนที่ลองลบ โหรเดอร์ activion ยังไมได้ลง patch ENG กับ แครก v.2 นะคับ
    วิธียังไงหรอครับไม่เข้าใจ
    พวกลบเซฟผมทำหมดแล้วอะครับ
    วิธีิอธิบายทีครับผม

กล่าวขอบคุณ
    161
    วิธียังไงหรอครับไม่เข้าใจ
    พวกลบเซฟผมทำหมดแล้วอะครับ
    วิธีิอธิบายทีครับผม
    ก็เดาเอาอะนะคับ อาจจะมีไฟล์บางตัวที่ไม่เหมือนกัน ของ แครก 2 ตัวนี้ ก็ พอลงทับกันอาจจะ สมบูรณ์ แค่เดานะคับ ถ้ายังไมไ่ด้ ก็คงเป็นปัจจัยอื่น

ก็ ลงตัวเกมส์ใหม่
    ลง แครก RUS
    ลง patch eng
    ลง crack v.2

ทับมันไปๆมาๆคับ เหอๆ ผม ลองลงทับกันไปมา มั่วหมด ตอนแรกกะจะ ลงตัวเกมส์ใหม่เหมือนกันคับ ถ้า มันเล่นไม่ได้ แต่ดันเล่นได้ซะงั้น งงเหมือนกัน ทั้งที่ผม ลง ทับกันไปๆมาๆ

อ่อ อีกอย่าง ผม install เกมส์ ไดร์ D:/ ตั้งแต่แรกเลยนะคับ ไมได้ลง ได้ร์ c:/ แล้วมาย้ายที่หลังนะคับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bakery_day : 14th August 2012 เมื่อ 17:37

กล่าวขอบคุณ
    0
    ก็เดาเอาอะนะคับ อาจจะมีไฟล์บางตัวที่ไม่เหมือนกัน ของ แครก 2 ตัวนี้ ก็ พอลงทับกันอาจจะ สมบูรณ์ แค่เดานะคับ ถ้ายังไมไ่ด้ ก็คงเป็นปัจจัยอื่น

ก็ ลงตัวเกมส์ใหม่
    ลง แครก RUS
    ลง crack v.2

ทับมันไปๆมาๆคับ เหอๆ ผม ลองลงทับกันไปมา มั่วหมด ตอนแรกกะจะ ลงตัวเกมส์ใหม่เหมือนกันคับ ถ้า มันเล่นไม่ได้ แต่ดันเล่นได้ซะงั้น งงเหมือนกัน ทั้งที่ผม ลง ทับกันไปๆมาๆ

อ่อ อีกอย่าง ผม install เกมส์ ไดร์ D:/ ตั้งแต่แรกเลยนะคับ ไมได้ลง ได้ร์ c:/ แล้วมาย้ายที่หลังนะคับ
    ต้องกดรันไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    161
    ต้องกดรันไหมครับ
    ก๊อปวางในตัวเกมส์ แล้ว กด รัน คับ
    เข้าเกมส์ที่ " game " นะคับ ไม่ต้องเข้าที่ luncher

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    ผมว่าเกมส์นี้มันเล่นแล้วเหมือน เล่น bat man เลยครับ

แต่มันดี

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    161

clip จากเคื่องผมเองคับ มือถือถ่ายเอา หุหุ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ก๊อปวางในตัวเกมส์ แล้ว กด รัน คับ
    เข้าเกมส์ที่ " game " นะคับ ไม่ต้องเข้าที่ luncher
    ไม่ได้เหมือนเดิมครับผมเซ็งๆ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    เล่นไปสักพักเด้งเลย ถึงตอนช่วนคนในคุก DR.

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 11rd อ่านกระทู้
    ใช่ตานัท แห่ง winning.in.th ปล่าวนิ
    แม่นแล้ว หุหุหุ

จริงๆไม่ต้องใจร้อนก็ได้ครับ รอจนมันออกเวอร์ชั่น Eng แล้วก็ Official Patch ก่อนก็ได้
    เพราะผมอ่านจากในฟอรั่ม พวกแผ่นแท้ก็เด้ง+กระตุกเหมือนกัน น่าจะเป็นจากการพอร์ตมาไม่ดี
    เล่นแล้วกระตุกมากแม้จะปรับ low ก็ตาม ตอนนี้ทางค่ายเลยยังไม่ปล่อยเกมขายใน steam ครับ
    เพราะเค้ารอปล่อย Official Patch พร้อมกับตัวเกมทีเดียวเลย

AS YOU WISH
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    ถ้าเล่นไปซักระยะ มันจะขึ้น There is no more executions left with this license

เป็นกันทุกคน

กล่าวขอบคุณ
    161
    ตอนนี้ ถึง แถวๆนี้แหละคับ แถวไหนม่ายรุ แต่ หลังจากที่ฆ่า สัปหลาดตัวแรกที่ ลานจอดรถ เสร๊จมาอะคับ
    ไอที่ว่ามาผมยังไม่เจอนะคับ เหอๆ เสียวๆอยู่เหมือนกัน เห็นคนพูดกันเยอะ เล่นไป เสี่ยวไป 55+ !! ...-_-"
    พักผ่อน ออกกำลังกายก่อนคับ เดียวคืนนี้กลับมายาว อิๆ ใครเต้น b boy บ้างเอ่ย แอด facebook ผมมาได้ตาม ลายเซนต์นะคับ พวกผมมีชมรมใหญ่ อยู่ที่ ลำพูน-เชียงใหม่ คับ

กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Azllen อ่านกระทู้
    ถ้าเล่นไปซักระยะ มันจะขึ้น There is no more executions left with this license

เป็นกันทุกคน
    ผมก็เป็นแต่เข้าไปใหม่ก็หาย

กล่าวขอบคุณ
    161
    แม่นแล้ว หุหุหุ

จริงๆไม่ต้องใจร้อนก็ได้ครับ รอจนมันออกเวอร์ชั่น Eng แล้วก็ Official Patch ก่อนก็ได้
    เพราะผมอ่านจากในฟอรั่ม พวกแผ่นแท้ก็เด้ง+กระตุกเหมือนกัน น่าจะเป็นจากการพอร์ตมาไม่ดี
    เล่นแล้วกระตุกมากแม้จะปรับ low ก็ตาม ตอนนี้ทางค่ายเลยยังไม่ปล่อยเกมขายใน steam ครับ
    เพราะเค้ารอปล่อย Official Patch พร้อมกับตัวเกมทีเดียวเลย
    แม่นแล้วคับ ผมว่าเล่น darksider II รอไปก่อน มันส์ใช่ย่อย ทำให้ลืม แครก ปัญหาตัวนี้ได้ ชั่วคราวแหละคับ 55+ เดี๋ยวก็มา skidrow ไม่เคยทำให้คุณผิดหวัง อิๆ