ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    Blog Entries
    4

เรื่องซื้อรถใน GTA V แล้วไม่เซฟ

ตอนนี้หงุดหงิดมากเลยครับ
    เล่นช่วงแรกๆเอาเงินไปหมดกับการแต่งรถ ก็คิดว่าแต่งแล้วมันจะเซฟรถไว้ให้แต่ดันหาย ก็นึกว่าต้องซื้อมั้ง เลยลองไปซื้อผ่านเน็ตในมือถือดู 1 คัน + โรงเก็บรถ แต่งเต็มสูบ ออกไปทำภารกิจปุปกลับมารถที่ซื้อไว้หาย กลับไปดูโรงรถก็ไม่มี แบบอย่างเซ็งมันเป็นบัคเกมหรือไร ต้องมาเสียตังเสียเวลาแต่งใหม่ทุกรอบที่ขับก็ไม่ไหวน่ะ สรุปทำได้แค่เก็บดองไว้ที่โรงรถ ออกไปขับเล่นๆได้แบบห้ามทำภารกิจ แล้วต้องขับมาเก็บโรงรถเหมือนเดิมถึงจะไม่หาย ใครพอจะมีวิธีเซฟรถมั่งมั้ยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hisawahiroki : 20th September 2013 เมื่อ 15:55

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846
    ดันๆ รอผู้รูจ้า
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ไม่รู้ว่าจะเกี่ยวกับของเถื่อนป่าว
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    รู้สึกว่าจะไปเอาได้ตรงที่เป็นสัญลักษณ์รูปรถขาวๆในเมือง จะเป็นทางลาดลงไปแล้วมีประตูโรงรถกั้น2ช่อง เดินเข้าไปมันจะถามว่าจะจ่ายเงินเพื่อเอารถไหม 250$ มั้งถ้าจำไม่ผิดสามารถเก็บรถได้แบบว่าเราตายหรือโดนจับหรือหายไปเฉยๆอะไรแบบนี้รถก็จะมาอยู่ที่นี่แทนแต่เก็บได้2คันเท่านั้นนะ
    ระบบนี้น่าจะมีหลังจากจบภารกิจตอนแรกที่เรากับกระเทยขับรถคันใหญ่ๆไปลากรถที่จอดริมถนนครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย topff : 23rd September 2013 เมื่อ 09:31

กล่าวขอบคุณ
    2,368
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ topff อ่านกระทู้
    รู้สึกว่าจะไปเอาได้ตรงที่เป็นสัญลักษณ์รูปรถขาวๆในเมือง จะเป็นทางลาดลงไปแล้วมีประตูโรงรถกั้น2ช่อง เดินเข้าไปมันจะถามว่าจะจ่ายเงินเพื่อเอารถไหม 250$ มั้งถ้าจำไม่ผิดสามารถเก็บรถได้แบบว่าเราตายหรือโดนจับหรือหายไปเฉยๆอะไรแบบนี้รถก็จะมาอยู่ที่นี่แทนแต่เก็บได้2คันเท่านั้นนะ
    ระบบนี้น่าจะมีหลังจากจบภารกิจตอนแรกที่เรากับกระเทยขับรถคันใหญ่ๆไปลากรถที่จอดริมถนนครับ
    ทันย่าเป็นกระเทยหรอครับ เพิ่งรู้ -..-

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manshinoda อ่านกระทู้
    ทันย่าเป็นกระเทยหรอครับ เพิ่งรู้ -..-

ผมไม่แน่ใจ ดูจากหน้าแล้วบอกเพศลำบากจริงๆ

จุดที่ไปเอารถคืนที่ผมบอกข้างบนเฉพาะ Franklin นะครับ ผมลองไปดูตัวอื่นไม่เจอจุดนี้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,368
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ topff อ่านกระทู้

ผมไม่แน่ใจ ดูจากหน้าแล้วบอกเพศลำบากจริงๆ

จุดที่ไปเอารถคืนที่ผมบอกข้างบนเฉพาะ Franklin นะครับ ผมลองไปดูตัวอื่นไม่เจอจุดนี้ครับ
    คนอื่นก็เจอครับ แล้วแต่ว่าใครจะโดนยึดรถ