ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    309
    ได้รับคำขอบคุณ: 52

Question คิดยังไงกับคลิปที่มีผีออกมาช่วงท้ายบ้างครับ

จะกดแต่ละทีก็ระวัง เช็คคอมเม้น

ตะกี้พลาดไปเจอแล้วแบบอารมณ์กำลังแฮปปี้ กะว่าจะหาอะไรดูก่อนนอน แล้วกลับนอนไม่หลับ =_=

จนผมต้องหาอะไรทำ เลยมาตั้งกระทู้ถามเลย 5555555

โดยปกติจะมีคนที่ดูแล้วแบบช็อคตายจริงๆบ้างไหมครับ

มีความคิดเห็นกันยังไงบ้างครับ

ขอบคุณครับ

กรุงเทพ คลองสามวา นิมิตใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    7,279
    ได้รับคำขอบคุณ: 655
    ถึงกับนอนไม่หลับเลยหรอครับผมโดนก็แค่ตกใจอ่ะคับถ้าถึงกับนอนไม่หลับมันต้องมีเรื่องราวประมาณดูหนังผีฟังเรื่องผีไรงี้แต่ก็ไม่ได้โดนมานานแล้วแหละครับโดนบ่อยจนมีภูมิคุ้มกันไม่พลาดง่ายๆอ่านคอมเม้นก่อนตลอด 5555

I'm the devil
    กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    ไม่เคยเจอเลยอะ คลิปแบบนี้

กล่าวขอบคุณ
    588
    ได้รับคำขอบคุณ: 406
    ตื่นเต้นดีครับ อิอิ
    คนที่มีความคิดจะเป็นเถ้าแก่ จบป.4 ก็เป็นเถ้าแก่ได้......ที่จบปริญญาโท แต่คิดจะเป็นลูกจ้างมันก็เป็นลูกจ้าง ทั้งชีวิต

a life alive
    กล่าวขอบคุณ
    628
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    รู้อยู่ละว่าดักแต่ก็ดึงดันจะดู ผมเป็นประเภทนั้นเเหละ
    สว่นเรื่องช๊อคก็มีแหละ แต่ถึงตายนี่ไม่รู้
    แต่มันเคยทำลำโพงผมแตกไปตัว แค้นมาก ไม่รู้จะเสียงดังไปไหน
    เปิดเเล้วกรุณาปิดด้วย

#~ZixCroDiuS~#
    กล่าวขอบคุณ
    839
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,361
    Blog Entries
    4
    เราเจอเพื่อนแกล้งบ่อยๆ ตกใจแบบสุดๆอ่ะ
    หลังๆมาเวลาจะดูอะไรจะเข้าไปไม่กดเล่น
    เอาเม้าไปชี้ที่แถบใกล้จบคลิปคอยสังเกตุว่ามันจะมีอะไรแปลกๆไหม
    พบกับสาระบันเทิงเพื่อคอเกมโดยเฉพาะ >> VisualGamerTH

Senior Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    419
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    เดี๋ยวนี้ออกมากลางคลิปก็มีซะด้วย....
    You mad bro? No? Okay.. Whatever you say..