ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

Upload Anime
    บ้านไง........จะมีที่ไหนอีก
    กล่าวขอบคุณ
    2,075
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,076

วันนี้ battlefield 3 เป็นไรครับ เข้ามา

จะเข้าไปเล่นมันบอก No contact with EA backend. Please try again later.
    พอจะเข้า Stats มันก็ The BF3 Statistics Engine is currently down.
    บอกหน่อยคนที่รู้ หรือปิด ปรับปรุง บัค วะนี้

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,090
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,518
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ markops อ่านกระทู้
    จะเข้าไปเล่นมันบอก No contact with EA backend. Please try again later.
    พอจะเข้า Stats มันก็ The BF3 Statistics Engine is currently down.
    บอกหน่อยคนที่รู้ หรือปิด ปรับปรุง บัค วะนี้
    ก็มี 2 อย่างครับผม ไม่ปรับปรุงก็เซิร์ฟล่ม เพราะคนเยอะเกิน 5555+ ไม่ได้เป็นคนเดียวหรอก ผมก็เป็นครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    545
    ได้รับคำขอบคุณ: 565
    ผมก็เป็นครับ

Joe Hisaishi
    กล่าวขอบคุณ
    794
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,657
    เข้าได้แล้วครับ

http://battlelog.battlefield.com/bf3...r-4-by-SALUZI/
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Rukawa : 2nd October 2011 เมื่อ 13:59

Upload Anime
    บ้านไง........จะมีที่ไหนอีก
    กล่าวขอบคุณ
    2,075
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,076
    ได้แล้วโว้ย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เข้าไม่ได้ Could not join server since it couldn't be found.

OutLaw
    กล่าวขอบคุณ
    161
    ได้รับคำขอบคุณ: 242
    เฮ้ย เขาอัพเดพเกมแล้วหรอ