ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    340
    ได้รับคำขอบคุณ: 413

ผมเป็นคนขี้น้อยใจอ่ะแล้วดันมีแฟนแบบนี้....ทำไงดีครับ

ผมเป็นคนขี้น้อยใจอ่ะแล้วดันมีแฟนแบบนี้....ทำไงดีครับ
    ผมชอบน้อยใจนิดๆหน่อยอ่ะครับ บางทีผมมีปัญหากับทางบ้านผมเครียดมาอย่างงี้อ่ะ อยากได้กำลังใจแต่แฟนไม่ค่อยสนอ่ะครับ เวลาผมงอลเค้าก็ไม่ง้ออ่ะ ยิ่งทำให้น้อยใจและคิดมาก
    เวลาผมหึงเค้า เค้าก็บอกให้ผมเชื่อใจทั้งๆที่เค้าก็ไม่ได้ทำอะไรให้ผมพอใว้ใจเลย แฟนผมชอบหงุดหงิดง่ายมากเวลาผมทำไรไม่ถูกใจแม้แต่นิดเดียว แก้ยังไงครับมีแฟนแบบนี้

JokergameTH
    กล่าวขอบคุณ
    1,316
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,153
    ผมว่าลองเปิดใจคุยกับแฟนดู

บอกในสิ่งที่เราไม่ชอบ ถามในสิ่งที่เขาไม่ชอบ

บอกเหตุผล ถามเหตุผล

เผื่อว่าจะได้ปรับเปลี่ยนนิสัยกัน จะได้เข้ากันได้ครับ

ถ้ารักกันจริง เรื่องแบบนี้ไม่น่ามีปัญหาครับ
    . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . .

กล่าวขอบคุณ
    266
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,651
    ผู้ชายขี้น้อยใจเนี๊ย มันไม่น่าดูหรอกครับ
    ผู้หญิงเค้าไม่ชอบผู้ชายขี้น้อยใจหรอก
    ทางทีดีอย่าให้ให้เข้าปรับตัวเข้าหาคุณ
    คุณนั่นแหละที่ต้องเป็นปรับตัว....
    ถ้าผมมีเพื่อนผู้ชายที่ขี้น้อยใจเนี๊ย
    จะตบให้คว่ำเลย....

กล่าวขอบคุณ
    234
    ได้รับคำขอบคุณ: 318
    เหมือนแฟนผมทุกประการเลยนะครับเนี่ย เอ้ะ!ยังไง

ผมเองก็เป็นคนขี้น้อยใจ คิดมากด้วยนั่นแหละ

แฟนผมเองก็แบบที่ว่ามาเลยทั้งหมด ไม่สนใจ ไม่อะไรเลย

แต่ก็อยู่ที่ตัว จขกท. เองแล้วว่า จะรับได้ไหม

จริงอยู่ถ้าบอกอาจจะปรับปรุงแต่ไม่นานหรอกครับเหมือนเดิม

แต่ผมเลือกที่จะยอมรับในตัวเขาเองซ่ะดีกว่าครับ

ในเมื่อเขาเป็นแบบนี้มานานแล้ว เราเองก็รักเขาเพราะงี้

แล้วจะมัวน้อยใจทำไมครับ ผมเข้าใจความรู้สึก จขกท นะ

ว่ามีแฟนทั้งทีแต่ไม่เคยสนใจอะไรเลยหนะ

ทุกวันนี้ผมกับแฟนคุยกันก็มีแต่ อืม อืม อืม เท่านั้นแหละ

แต่ผมเองก็มีความสุขดีเพราะมันชินไปซ่ะแล้ว

ตอนนี้ก็อยู่ที่คุณว่าจะเลือกทางต่อยังไง ถ้าไม่ชอบแบบนี้จริงๆอย่าต่อเลยครับ

อนาคตจะเจ็บกว่านี้นะ

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    ไม่ว่า ปัญหาส่วนตัวจะหนักหนาเเค่ไหน อย่าโยงมาเป็น หนามเเหลมคมที่เอามาทิ่มเเทง กันเอง

อย่างว่า ผมก็เจอเหมือนกัน พอทะเลาะปุ๊บ ปัญหา ส่วนตัวมาละ เเทนที่จะมาอธิบายให้เราเข้าใจ เเล้ว ค่อยๆ คุยกัน

เเล้วก็ ไม่พูด พอโกรธก็ ใส่ๆ ๆๆ ๆ ๆ อยู่ไม่ได เเล่วว ว ว ><"