ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658

มือใหม่ขอความช่วยเหลือครับ จัดคอมใหม่ งบ 35000 ไม่รวมจอ ไปซื้ออาทิตยหน้าครับ

ของเพื่อนผมนะครับ เป็นเพื่อนค่อนข้างสนิท ชอบเล่นเกมเหมือนกัน
    แกไม่ได้ซือคอมใหม่ๆดีๆมาสักพักแล้ว เค้าก็เลยมาถามผมครับ ผมก็เอามาให้ท่านๆช่วยอีกทีครับ

เพื่อนให้เสปคนี้มาครับ ( คาดว่าไปดูๆคอมแล้วสักร้านคงจัดมาให้ )

i7 6700
    Gig H170 G Amino 3
    HyperX 8x2
    1TB Blue
    970 ZOTAC
    S12 620W
    M2x400 ( ไอตัวนี้ผมก็ไม่แน่ใจคืออะไร ssd หรือเปล่า )

คสหต ผมว่าไฟ ps มันน้อยไปหรือเปล่า
    การดจอในงบเท่านี้ จะแรงขึ้นไปกว่านี้ได้อีกไหม
    ส่วน 6700 ก็เกินไปหรือเปล่างบเท่านี้

ช่วยจัดและดูทีนะครับ

// ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 33

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741
    เล่นเกมอย่างเดียวหรือทำงานด้วย

เล่นเกมอย่างเดียว i5 ก็พอครับ

CREDIT BY oatzasrp

ปล.ใช้สเปคท่าน oatzasrp OK เลยครับ แต่ต้องเปลี่ยนบัสแรมเป็น 2133 เพราะ 2400 ต้อง OC เอาเอง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Rang Zozor : 25th June 2016 เมื่อ 13:01

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เล่นเกมเน้น GPU ครับ เกินงบนิดหน่อย แต่ใช้ยาวๆ แน่นอน
    ถ้าไม่เครียด SSD ตัดออกก่อนได้ก็ได้ครับ
    [IMG][/IMG]

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    1070 แรงกว่า 980 Ti เยอะไหมครับ แล้วราคาสองตัวนี้เป็นไง
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ