ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

-=::_GreaN_::=-
    กล่าวขอบคุณ
    891
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,709

เงิบเลยเจอแบบนี้...

คือ วันนี้เป็นวันสอบ Pre O-net ของ ม.3 ครับ สอบ 3 วิชาแล้วเลิก มี คณิต,ไทย,วิทย์

ตอนเลิกก็เลิกประมาณ บ่ายๆ ผมก็ชวนแฟนผมไปดูหนังซึ่งเธอก็ OK...

เราไปดูหนังเรื่องทองสุก 13 ครับ (ทำเอาผมยิ้มไม่หุบเพราะสาวเจ้าเกาะแขนผมแน่นเลย โดยเฉพาะผีนางรำ แจ่มมากเธอกอดแน่นเลย 555)

แต่เรื่องของเรื่องคือ ดูไปได้ซักพัก ประมาณ 70% ผมอยากกินป๊อบคอร์นมาก (หิว) ผมก็จะไปซื้อแต่เกรงใจเธอเลยมองหน้าเธอแล้วยิ้ม

เธอถามว่า : มองทำม่ะ...คิดอะไรรึเปล่า?

ผม : ก็คิดอย่างที่ดิวคิดอ่ะ...

(ช่วงนี้แหละ) เธอตอบว่า : "บ้า!! ลามก..."

ผมหน้าแดงเล็กน้อย : เออ...เรากะจะไปซื้อป๊อบคอร์น...

แฟนผม : หน้าแดงไม่พูดอะไร...ก็ไปสิ...

เงิบมากเจออย่างนี้ ... ตูยังไม่ได้คิดเลยนะโว้ย....

"ไม่มีอะไร แค่ขอขอบคุณที่อ่านครับ ..."

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Real men cry : 1st February 2013 เมื่อ 19:28

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 16 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,950
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,219
    55555+ แฟนคุณคงต้องการอะไรแบบนั้นอะครับ...

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

OverTime
    กล่าวขอบคุณ
    941
    ได้รับคำขอบคุณ: 613
    ทำไมไม่ลองคิดต่อละ 555+

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

-=::_GreaN_::=-
    กล่าวขอบคุณ
    891
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,709
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Forbidden อ่านกระทู้
    ทำไมไม่ลองคิดต่อละ 555+
    เท่าแต่ที่เธอพูดว่าลามกผมก็รู้สึกว่าทั้งคนข้างๆและข้างหลังก็อึ้งพอแล้วครับ 555... --"

กล่าวขอบคุณ
    912
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    ฮ้าๆๆ สรุป แฟนคุณ ลามก ^^

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 266
    แฟนคุณตบมุกดีจัง อิอิ มีอะไรในใจรึปล่าว

อากินจางงง..!!!
    ร้านสารพัดรับจ้างกินจัง(ทำได้ทุกอย่างแต่หมู่นี้ทำแล้วไม่เห็นจะได้ตัง??)
    กล่าวขอบคุณ
    128
    ได้รับคำขอบคุณ: 868
    ถ้าว่า จขกท ไม่คิดอะไร ผมคิดน่ะ... ก็คิดว่า จขกท ไปซื้อป็อบคอร์น รสอะไรไงเล่า 555
    ไม่ใช้ทีเขากอดแขนคุณมันมีอะไรมากกว่านั้นรึเปล่า!!!!

それはそれ、これはこれ。
    Somewhere on Earth :D
    กล่าวขอบคุณ
    2,962
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,023
    มันไม่ใช่ในเมะที่พระเอกจะได้ตบมุขต่อนี่เนอะ เป็นผมก็เงิบล่ะ(แต่ไม่มี )

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    จำประสบการนี่ไว้นะพอโตขึ้นน้องก็จะบอกว่า
    ดูหนังจบไปไหนต่อดี............
    ติดที่อายุน้อยทำอะไรลำบาก ดังนั้น ตั้งใจเรียน
    จบมาได้เงินเดือนเยอะ สบายละทีนี้
    เงินกับ ผญ นะของคู่กัน เงินมี ผญ มานะจะบอก
    ปล ถ้าไม่มีเงินอย่างมาก ก็มี ผญ แค่ไม่กี่คน ถ้ามีเงิน 500 คนก็ยังไหว

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    จัดเลยคับ !!!!!!!!
    / amd fx6300 six core 3.30Ghz / RX 560 / Ram 8Gb

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 79
    อย่าลืมใส่ถุงด้วยนะครับ