ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    181
    ได้รับคำขอบคุณ: 5

ดูคลิปฟุตบอลแล้วเก่งๆไหม

ถามความเห็นชาว joker game กันนะครับ ว่า ดูคลิปฟุตบอลแล้ว เล่นได้คล่องขึ้นกันไหม
    สำหรับ ผมรู้สึกว่าดูคลิปมากมายแล้วผมจะจำท่านั้นแล้วลองเอาไปเล่น

ราชันชุดขาว~!!
    กล่าวขอบคุณ
    4,122
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,498
    "เทคนิคไม่ต้องฝึกหรอก ต้องเริ่มจากพื้นฐาน แล้วมันจะออกมาเอง"

ซีนาดีน ซีดาน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wanjaiteeruk : 21st October 2012 เมื่อ 08:51
    อยู่มานานมาก มีวันวานมากมายให้คิดถึงเหลือเกิน

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    937
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    ผมไม่รู้นะถ้าดูแล้วทำแบบคนใรคลิปได้ก็น่าจะเก่ง
    DDDDDDDDD

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Stay In The Dream....
    Find me in the Dream
    กล่าวขอบคุณ
    1,000
    ได้รับคำขอบคุณ: 697
    Blog Entries
    2
    ัมันก็เเล้วแต่คนอะครับ แต่ผมจำแล้วไปฝึกดู ก็เล่นคล่องพอได้นะ ^^

---------------------------------------------------------------

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

World-Class Player
    กล่าวขอบคุณ
    176
    ได้รับคำขอบคุณ: 126
    ส่วนใหญ่ พวกเทคนิค ดู จำ แล้วเอาไปฝึก ไปเล่นขำๆได้นะครับ แต่ถ้าเล่นจริงจัง ไม่กล้าทำ เพราะไม่ได้เซียนขนาดนั้น - -'

کϮɑʀ™
    กล่าวขอบคุณ
    464
    ได้รับคำขอบคุณ: 619
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wanjaiteeruk อ่านกระทู้
    "เทคนิคไม่ต้องฝึกหรอก ต้องเริ่มจากพื้นฐาน แล้วมันจะออกมาเอง"

ซีนาดีน ซีดาน
    ดูคลิปลูกชายซีดานหรือยังครับ --* เทพกว่าหลาย ๆ คนใน JKG อีกอายุไม่ถึง 10 ขวบด้วย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    ไม่ต้องจำหรอกครับ เล่นไปบ่อยๆ ฝึกฝนไปเรื่อยๆ หาสิ่งที่เรา ถนัด เลี้ยงบอล,ส่งบอล,ยิงประตู,ตั้งรับ,หรือเเม้เเต่ผู้รักษาประตู เราต้องหาความถนัดของเราครับผม

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ผมว่าดูแล้วจำแล้วเอาไปฝึกด้วยน่ะครับมันถึงจะเก่ง แต่ถ้าดูเฉยๆคงไม่เก่งอ่ะครับ..555+