คือผมลองแคร็กหมดเกือบทุกตัวแล้วนะครับ ของท่านรามิสก็ลองหมดแล้ว ทั้งลองโหลดตัวเกมใหม่ ทั้งในบิท และในเว็ปนี้ ของรามิส และคนอื่น ๆ อีก 2 ท่าน ลงใหม่ โหลดแคร็กแล้วก็ลองลงใหม่อีก มันก็ขึ้นจอดำเหมือนจะเข้าได้ แต่นานเข้ากดแทบออกมา มันก็ขึ้นแบบนี้นะครับ

[IMG][/IMG]

เลยชักไม่ค่อยชัวร์ว่าเสป็กคอมผมอาจไม่ถึงหรือวางแคร็กผิดที่ก็ไม่รู้นะครับ - -a (แคร็กของ THETA - SKIDROW - RELOADED ผมเอาไปแปะทั้งในโฟลเดอร์ที่ติดตั้งตัวเกมกับ โฟลเดอร์ Ubisoft ด้วยนะครับ แต่ก็ลองหมดแล้วทั้งแปใน โฟลเดอร์เกมอย่างเดียว หรือในโฟลเดอร์ Ubisoft อย่างเดียวแต่ก็ขึ้นเหมือนเดิม)

ปล. จะด่าแรง ๆ จะว่าผมก็ได้แต่ขอคำตอบด้วยครับ ติดตรงมีมา 4 วันเต็มแล้วจนปัญญาเลยต้องโพสถาม เพราะถามในกระทู้คนแจกก็ไม่ได้คำตอบ