ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

Threaded View

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 121

Angry ผมทำอะไรผิด I do something wrong?

เรื่องมีอยู่ว่า แฟนผม ไปมีแฟนใหม่ ซึ่งเป็นเด็กกว่า และผมก็ไม่ได้เข้าไปตอแยหรือเข้าไปยุ่งอะไร แต่อยู่ๆ แฟนใหม่เขามาหาว่าผมไม่ยอมจบ

ทั้งๆที่ แฟนเขาน่ะแหละ เข้ามายุ่งกับผมเอง ผมไม่ได้โทรหา ก็คิดว่า ผมยังโทรไปตื้อ เล่น facebook แฟนมันตอบช้า ก็หาว่าคุยกับผม

ทั้งๆที่ไม่ได้คุย และมาด่าผมต่างๆนาๆ ว่าไม่ยอมรับความจริงบ้างล่ะ ไม่มีรอยหยั่กในสมองบ้างล่ะ ผมผิดอะไร ทำไมต้องมาด่า

ผมอยากจะด่ามันตรงๆเลยนะ แต่ผมบอกกับแฟนเก่าผมว่า ผมจะไม่หาเรื่องใครก่อน ผมจะไม่ทำให้เขาลำบากใจ แต่อันนี้รู้สึกว่า

จะเกินไปอะ เข้าใจใช่มั้ยครับ ว่า โดนด่าทั้งๆที่เราไม่ไ้ด้ทำอะไรเลย แต่ตอกกลับตรงๆก็ไม่ได้ ว่าแฟนนายอะ ไม่เลิกยุ่งกับ เรา เอง

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: