มันก็แล้วแต่คนชอบอ่ะครับ อย่าว่าผมเลยผมแค่บอก+แสดงความคิดเห็นเฉยๆ ผมเคยเล่นSF1 มาก่อน ยศไรอย่ารู้เลยเดวว่าผมอวด
หมดไปเยอะครับกับเกมนี้พูดตรงๆ สุดท้ายก็ขายไอดีให้น้องของเพื่อนไป 800บาทเท่านั้นเอง ผมเสียกับเกมนี้ไปราวๆ 6พัน กับเวลา 2ปี
รวมค่าชุด+ค่า*EXP+ค่ายิงไก่ปั้มยศ -..- ส่วนตัวผมตอนนี้โตขึ้นแล้วก็คิดได้ว่า หืม ไมเราเสียเงินไปเยอะขนาดนั้นวะ จำเป็นป่ะเนี่ย ?
ตอนนี้ผมก็เล่นเกม แนวFPS อยู่เกมเดียวเองครับคือ CS:GO ตัวนี้อยากเล่นก็เล่น ออนไลน์เหมือนกัน วัดกันที่ฝีมือไม่ได้วัดกันที่ของ
ทุกคนเท่าเทียม เสีย500 ได้เกมแท้+เล่นยาวๆเอาความมัน ไม่ต้องเสียตังอะไรเลย ผมเลยนึกเสียดายไงครับ ทุกวันนี้ไม่ต้องเติมตังหมด
ไปกับเกมออนไลน์มากมายเหมือนเมื่อก่อนเลยครับ อย่างมากก็เจอ ชุด Hero DOTA2 สวยqก็ซื้อ ฮ่าๆ แค่นั้น ตอนนี้เงินเหลือเยอะแยะครับ
ส่วนตัวตอนนี้เอาเงินส่วนนี้ไปอัพ สเปคของCOM แทนครับแทนที่จะหมดไปกับเกม ยังไงก็แล้วแต่ละคนล่ะครับ ผมคือถ่ายถอดชีวิตผมให้ฟัง
เท่านั้นแหละ คือเกมแนวนี้มันหาผลประโยชน์จากเกมไม่ค่อยได้นอกจากเลิกเล่นแล้วขายไอดี ไม่เหมือนกับเกมพวกเก็บ LV มีชุด ไอเทม ตี+ได้ไรงี้
อันนี้ สามารถนำมาขายทำกำไรกับผู้เล่นได้ ซึ่งส่วนตัวผมเองไม่มีเวลาเล่นเกมแนวนี้แล้ว จากอายุที่มากขึ้นควมรับผิดชอบมากขึ้น ^^