ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

Threaded View

~ ยูอิ โยชิโอกะ ~
    กล่าวขอบคุณ
    477
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,652

เผยภาพ PC ของ DICE ทำไว้ก่อนเข้างาน E3 2013 เพื่อโชว์ประสิทธิภาพ Battlefield 4

~ เผยภาพ PC ของ DICE ทำไว้ก่อนเข้างาน E3 2013 เพื่อโชว์ประสิทธิภาพ Battlefield 4 ~

------------------------------------------------------

ตอนนี้งาน E3 ก็ผ่านไปสองสามวันแล้วนะครับ ก็มีเกมมากมายที่ปล่อยตัวอย่างออกมาล่อ แต่บางค่ายก็ยังไม่ได้เผยตัวอย่างหรือข้อมูลเพิ่ม
    ดังเช่น DICE เจ้านี้ที่ยังไม่ได้เปิดเผยข้อมูล เปิดตัวหรือให้สัมภาษณ์ใดๆเกี่ยวกับ Mirror Edge 2 หรือ BF4 แต่อย่างใดครับ มีแต่ออกมาอวดว่าภายในงานจะโชว์เกมเพลย์
    Multiplayer แบบ 64 คนของ Battlefield 4 ครับ ซึ่ง DICE เองก็ได้โชว์คอมพิวเตอร์ที่พวกเขาจะได้ทดสอบด้วย
    โดยสเปคเบื้อต้นนั้นจะอยู่ในระดับโหดมากเลยทีเดียว ใช้ CPU AMD การ์ดจอก็ใช้ของ AMD นั่นแหละครับแถมใช้มากถึงสองตัวเลยเดียว(แต่ไม่ทราบรุ่นที่ใช้)
    ไม่เพียงเท่านั้น ตัวการ์ดจอยังถูกปรับแต่งเป็น Crossfire Mode ด้วย ส่วนความชัดคาดว่าจะใช้จอที่แสดงผลระดับ 4K ได้เลยทีเดียว!!!
    (ไม่ใช่ 1080p ซะแล้ว) อย่างไรก็ตามเราก็ต้องดูกันต่อไปว่าจะสมูทในระดับไหน แต่ผมว่าสบายๆแล้วล่ะ ใครอยากเห็นหน้าตาเครื่องที่ว่าก็ชมด้านล่างครับ
    งาน E3 ยังไม่จบง่ายๆครับ มีอัพเดตเรื่อยๆแน่นอนครับผม

http://www.juropy.com/2013/06/%E0%B9...9%89%E0%B8%99/

------------------------------------------------------

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 16 คนที่กล่าวขอบคุณ: