ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

Threaded View

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 677

มาแชร์แมตช์ที่ภูมิใจที่สุดกัน (Dota2)

แมตช์ที่ผมภูมิใจนั้นไม่จำเป็นต้อง kill เยอะแต่ ผลิกนรกมาเป็นฝ่ายชนะได้ นี้ผมรู้สึกภูฒิใจสุดยอด มีสองแมตช์ที่ผมภูมิใจสุดยอดจะมาเล่าให้ฟัง อันแรกผมเล่น Chen และเพื่อนผมสองคนเล่น omni กะ Shadow fiend ซึ่งต้นเกมกับกลางเกมนั้นสู้ไม่ได้เลย เรียกได้ว่าคงหมดโอกาสชนะแถบ 100 เปอร์เซ็นละจนอีก 2 คนที่ไม่ใช้เพื่อนผมมันออกไปหมด 555+ พวกผมก็ช่วยกันทำให้ sf เกิดให้ได้ ซึ่งนั้นละเป็นจุดเปลี่ยนของเกมพวกผมช่วยกันแบบโคตร Teamwork จนเพือนที่เล่น SF เกิดออกของได้ครบถ้วน และช่วยกันดันจนชนะ 55+ แมตช์ที่สองนี้ผมเล่น Chaos Knight เพื่อนผมเล่น Pudge คราวนี้สู้กันสูสีทั้งต้นเกมและกลางเกมแต่ทว่า Bloodseek ของอีกฝั่งนั้นเกิดแบบสุดๆจนไม่มีใครเอาลง ฆ่าพวกผมจนได้ Rampage เลยละ ตอนนั้นผมกด gg ไปเรียบร้อยละ 55+ แต่จุดเปลี่ยนก็มาถึงเมื่อ Bloodseek เกิดสุดๆมันก็เริ่มสด เขามาบุกตัวเดียว พวกผม 5 ตัวช่วยกันหมาหมูรุมมันตาย ไปสองรอบ พอไม่มี bloodseek ตัวอื่นก็หวานหมูสำหรับพวกผมละ 555 ช่วยกันดัน ช่วยกัน kill ส่วนผมได้ทั้ง manta style ทั้ง อันติ บุกไปช่วยกันดัน ดันไปดันมา ชนะเฉย 555

มาแชร์แมตช์ที่ภูมิใจที่สุดกันได้เลย ท่านมีแมตช์ในที่ภูมิใจก็แชร์เลย 555+
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย กล้วย : 13th March 2014 เมื่อ 00:23