ไร้สาระ หาเรื่องคุยไปเรื่อยครับ 55555
ก่อนหน้าที่จะได้ คิดๆว่าจะเก็บตังค์ซื้อ Ps Vita ครับ ชาตินึงนู่นแหละ
พอดีได้พ็อคเกตมันนี่มาห้าพัน ช่วงนี้ยิ่งขาดแคลนเหลือติดตัวอยู่ไม่กี่บาท หวานเลย 5555555

เลยเข้าไปหาดูเครื่องมือสองตามเว็บครับ เจอพอดี 5300 ลดอีกเหลือ 5000
อยู่ดีๆตอนที่จะแอดเพื่อนเขา ผมก็เลิกอยากเล่นซะงั้น - -

เป็นแบบนี้บ่อยครับ เวลาไม่มีตังค์นี่โปรเจคฝุดขึ้นเต็มหัว อยากได้นู่ได้นี่
พอมีตังค์ ก็เสียดายตังค์ซะงั้น
ซึ่งที่แย่ก็คือตังค์ที่ไม่ได้ใช้ ของผมมันจะหมดไปกับเคสโทรศัพท์ครับ ทีละพันสองพัน บางทีซื้อสองสามอัน
เพราะมันเป็นสิ่งเดียวที่ผมรู้สึกว่าจ่ายไปแล้วไม่เสียดาย ไม่รู้ทำไม ไม่มีเหตุผล - -'

แล้วตอนพิมพ์อยู่นี่รู้สึกอยากได้แว่นครับ เมื่อกี้นี้เลย 555555