ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

Threaded View

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    119
    ได้รับคำขอบคุณ: 272

The Elder Scrolls 6 ข่าวล่าสุดปรับปรุงและวันที่เผยแพร่: Bethesda แผน Skyrim 2; 'TES 6' เนื่องจากนี้ 2017?

ในขณะที่การเปิดตัวของ "The Elder Scrolls 6" ก็ยังคงไม่แน่นอนและไม่มีรายงานจาก Bethesda, มันก็ยังคงปลอดภัยที่จะยังไม่ได้ออกมาออกมาเร็ว ๆ นี้ เพราะข่าวล่าสุดได้ระบุว่า "The Elder Scrolls 6" นอกจากนี้ยังมีความสำคัญและอาจจะเห็นในเดือนมิถุนายนนี้ที่งาน E3 2016

"TES 6" ได้รับรายงานที่จะเกิดขึ้นในปีถัดไป แต่ถ้าการคำนวณเกี่ยวกับ Bethesda ที่จะได้เปิดตัวเกมของ "The Elder Scrolls 6" คงจะออกมาในปี 2020 หรือ 2019

ทาง Bethesda ถือว่า "The Elder Scrolls" เป็นบทบาทการเล่นเปิดโลกจินตนาการเกมที่จะเปิดโลกความมั่งคั่งของ Morrorwind,และ Skyrim ที่จางหายไป(ส่วนตัวคงจะเป็นการจบยุคของ Skyrim ไม่นะผมยังเล่นอยู่เลยยยย) และทาง Bethesda มียอดขายกว่า 40 ล้านจากทั่วโลกและได้รับการยกย่องว่าเป็นหนึ่งในวิดีโอเกมที่ชื่นชอบมากที่สุดในปัจจุบันของแฟนๆครับ

สำหรับวันที่วางจำหน่ายต้น Bethesda ยังไม่ได้รับการยืนยันหรือปฏิเสธและเป็นที่แน่นอนที่จะรายงานยังได้ว่าเหตุผลสำหรับวันที่เลื่อนวางจำหน่ายในช่วงปลายของ "The Elder Scrolls 6" เป็นเพราะ "Fallout 4 "

รายงานระบุว่า "TES 6" จะเป็นความต่อเนื่องของ "The Elder Scrolls V: Skyrim" และมีการคาดการณ์แล้วว่าชื่อของชุดใหม่จะเป็น "The Elder Scrolls 6: Skyrim 2"(จุดจบของ Skyrim สินะ คิดเองฉากจบจะเปนไงหว่าาาา)

ที่มา:http://www.gamenguide.com/articles/2...-this-2017.htm

แปลโดย : Google จัดเรียงคำ ผมเองครับเพื่อให้อ่านง่ายขึ้นครับ หากพลาดขออภัยด้วยนะครับ ดูเครดิตเพิ่มเติมได้นะครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ: