ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,758

[PC] Torchlight + MOD [FULL][CRACK][1PART][462MB][อัพใหม่เล่นได้100%] แฟน Diablo ห้ามพลาด

:: SS ::

Release Info

Genre: RPG (Rogue / Action) / 3D / 3rd Person / Hack n Slash
    Release Date: October 27, 2009
    Platforms: PC
    Developers: Runic Games
    Publisher: Perfect World Entertainment

Info Game

ทีมงาน Runic Games อาจเป็นชื่อที่ไม่คุ้นหูนักสำหรับเกมเมอร์ทั่วไปๆ แต่ถ้าได้รู้ประวัติทีมงานนี้ว่าเคยมีส่วนร่วมพัฒนาเกมอย่าง Diablo และ Fate มาก่อน จะรู้ว่าเกม
    Torchlight น่าสนใจแค่ไหนโดยเฉพาะเมื่อมีข่าวการเลื่อนวางจำหน่าย Diablo III (รอบที่ 100) กับเกม Action-RPG สไตล์ Hack/Slash
    เกมนี้….สกิลที่ค่อนข้างหลากหลายเลยทีเดียวTorchlight กล่าวถึงโลก Fantasy ที่เต็มไปด้วยแร่ Ember ที่มีพลังและมีค่าอย่างมหาศาล โดยเมือง Boomtown ที่เป็นจุดศูนย์กลางของเรื่องนี้ถูกสร้างไว้เหนือเหมืองแร่ Ember ที่มีชื่อว่า Torchlight จุดเริ่มต้นของเรื่องคุณจะรับบทเป็นผู้กล้าที่เดินทางมาที่เมืองนี้และพบกับ ความวุ่นวายที่เกิดขึ้น ด้วยการขอร้องจากนักเล่นแร่แปลธาตุหญิงคนหนึ่ง
    คุณจึงออกผจญภัยลงไปในเหมือง Ember โดยระหว่างการผจญภัยคุณจะได้รู้ว่าเจ้าแร่ Ember นี้เป็นตัวการที่ทำให้อารยธรรมในอดีตล้มสลายมาก่อนและใครที่อยู่เบื้องหลัง ของความ
    วุ่นวายในเหมือง Ember ที่เต็มไปด้วยปริศนาและอันตรายแห่งนี้….

สำหรับรายละเอียดของ Torchlight จะประกอบไปด้วย
    • Level Randomization - คือการสุ่มสร้าง Dungeon ขึ้นมาทำให้การผจญภัยทุกครั้งนั้นไม่ซ้ำเล่นได้ไม่รู ้เบื่อ
    • หน้าจอ Interface ที่เข้าถึงได้ง่าย
    • Retirement System - อันนี้น่าสนใจมากครับ เป็นระบบที่ต่อๆน่าจะได้เห็นในรเกมต่างๆมากขึ้น
    คือตัวละครจะจัดเป็น Generation เมื่ออัพเลวเลไปถึงระดับหนึ่งจะสามารถ Retire แล้วถ่ายโอนค่าพลังไปให้กับตัวละครใหม่ได้
    • ระบบสัตว์เลี้ยง
    • Custom Class - เข้าใจว่าตัวเกมจะไม่มีคลาสตายตัว แต่จะมีตัวละครหลักๆอยู่ 3 ตัวในตอนเริ่มคือ นักดาบ นักเวท และนักธนู
    • Fishing - เบื่อๆก็ไปตกปลาได้ (ทำเป็น Pet Society ไปได้)
    • มี Editor แถมมาด้วย สำหรับผู้ต้องการสร้าง Mod
    หากใครยังไม่เบื่อเกมแบบ คลิ๊กๆฟันๆเดินๆเก็บของๆ แบบนี้แล้วละก็ Torchlight เป็นเกมที่น่าสนใจทีเดียวครับ Art style ก็ดูใช้ได้

System Requirement

• Processor: x86-compatible 800MHz processor
    • Memory: 512MB
    • Graphics: DirectX-compatible 3D graphics with at least 64MB of addressable memory
    (such as an ATI Radeon 7200, NVIDIA GeForce 2, or Intel GMA 950)
    • DirectX : 9.0c
    • Hard Drive: 800 MB

How to Install

• แตกไฟล์ด้วย Winrar
    • ติดตั้งตัวเกมส์ Torchlight_Setup.exe
    • ก็อปปี้ไฟล์ Crack ทั้งหมดไปไว้ที่ โฟล์เดอร์เกม เช่น C:\Program Files\Runic Games\Torchlight
    • เล่นได้เลยครับ
    • ไฟล์เสียซ่อมได้นะครับ Recovery Record 5%

Download 1 Part

l Download l

Password

Download 4 Part

l Part 1 l Part 2 l Part 3 l Part 4 l Part 5 l

Password

Crack

l Download l <<<<< ใช้ได้ 100%

Credit : admin@kkcutie.com

__________________________________________________________________________________________________

วิธีลง MOD

• โหลด Mod ด้านล่าง
    • แตกไฟล์ด้วย Winrar
    • นำโฟล์เดอร์ที่ได้ไปไว้ที่ C:\Documents and Settings\Administrator\Application Data\runic games\torchlight\mods (เอาไปไว้ทั้งโฟล์เดอร์นะครับ)
    • หรือเข้าโฟล์เดอร์ Application Data จากโฟล์เดอร์ที่ติดตั้งเกม เช่น C:\Program Files\Torchlight\Application Data

System
    l Download l PotionsStackSize [เพิ่มจำนวนการเก็บยาและใบวาปเป็น 200 จากเดิม 20]
    l Download l FishStackSize1_1 [เพิ่มจำนวนการเก็บปลา 200 จากเดิม 20]
    l Download l Total Respec mod [เพิ่มยารีสกิลและยารีสเตตัสให้มีขายในเมือง]
    l Download l Monsters drop Unique + 100% success enchant [มอนเตอร์ดรอปแต่ไอเท็มสีทอง และ ตี+100%]
    l Download l No Requirements [อาวุธ,ชุด,ประดับ ไม่ต้องการสเตตัสในการสวมใส่ ]
    l Download l Level999Mod [เลเวลสูงสุดเปลี่ยนเป็น 999 สกิลอัพได้สูงสุด 50 จากเดิมเลเวล 99 สกิล 10]
    l Download l SkipToHighLevel [ตีมอนเตอร์ 1 ตัวเวลอัพ 1]

Skin (Vanquisher)
    l Download l ดูรูป l Muscular Female Skin
    l Download l ดูรูป l Cute Vanquisher
    l Download l ดูรูป l Cheetara Thundercat

Skins (Alchemist)
    l Download l ดูรูป l Alchemist - Black Hair
    l Download l ดูรูป l WoW Undead Alchemist
    l Download l ดูรูป l DeathMage Skin
    l Download l ดูรูป l IronMan
    l Download l ดูรูป l LOBO Alchemist

Skins (Destroyer)
    l Download l ดูรูป l Destroyer Skin
    l Download l ดูรูป l Hellboy Skin
    l Download l ดูรูป l Muai Thai Destroyer
    l Download l ดูรูป l Orc Warrior

Class

l Download l Jarcho's Class Compilation V1.3 [รวม class , pet]

ปล.ต้องการ Mod แบบใหนเพิ่มบอกนะครับจะได้เอามาลง

Credit : admin@kkcutie.com

เล่นได้ไม่ได้รบกวนยืนยันนอนยันด้วยนะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hasun อ่านกระทู้
    เล่นได้แล้วครับขอบคุณมาก

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย seedall : 3rd August 2012 เมื่อ 02:33

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 24 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,120
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    รู้สึกใน โฟล์เดอร์ Crack ไม่มี Crack นะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Care : 1st August 2012 เมื่อ 06:08

กล่าวขอบคุณ
    21
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Care อ่านกระทู้
    รู้สึกใน โฟล์เดอร์ Crack ไม่มี Crack นะครับ
    ขอโทษด้วยนะครับไฟล์หาย อัพแยกให้ใหม่แล้วนะครับ

Crack

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    อยากได้ Mod สกิน ครับ เล่นได้ 100 % เดี๋ยวเอารูปมาให้ดูฮะั
    ปล.เกมนี้มี Trainer นะฮะ ไว้ว่างๆจะอัพไว้ให้ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย desparado : 1st August 2012 เมื่อ 12:43

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ไม่ได้เล่นนานและเกมนี้ คิดถึงมากๆๆ

crack ไฟร์หายแล้วคับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yanami10905 : 1st August 2012 เมื่อ 13:04

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    69
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณครับ
    เรียบร้อย ไฟล์ crack โดนลบไปแหละมั้งเนี้ย

>>Advanced crazy game<<
    กล่าวขอบคุณ
    5,209
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,565
    Blog Entries
    1
    เจิมมมมมให้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอไฟล์แครกหน่อยจ้า

.:: PES | FIFA ::.
    กล่าวขอบคุณ
    293
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,718
    crack โดน block แล้วครับช่วยอัพให้ใหม่ได้มั๊ยครับ

กล่าวขอบคุณ
    21
    เพิ่มลิ้งค์ Crack ให้แล้วนะครับ
    เลือกโหลดเอาได้เลยนะ

กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    รบกวน อัพ ไฟล์ แครก ให้ใหม่หน่อยครับ!

กล่าวขอบคุณ
    293
    เข้าเกมส์แล้วขึ้นอย่างนี้ทำยังไงครับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hasun อ่านกระทู้
    เข้าเกมส์แล้วขึ้นอย่างนี้ทำยังไงครับ
    เป็นเหมือนกันเลย = =

กล่าวขอบคุณ
    21
    ใช้ crack ตัวใหม่ครับ

กล่าวขอบคุณ
    293
    เล่นได้แล้วครับขอบคุณมาก

กล่าวขอบคุณ
    197
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    1
    มีแพทมั้ยครับเวอร์ชั่นไหนก็ไหนของใหม่ ๆ หน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    21
    ตัวนี้เป็นเวอร์ชั่น 1.15 ซึ่งเป็นเวอร์ชั่นล่าสุดแล้วครับ

ดูที่ลายเซ็นต์ !!!
    .:: โลกอนาคต ::.
    กล่าวขอบคุณ
    284
    ได้รับคำขอบคุณ: 947
    1
    คือลง mod แล้วไม่มีไรเกิดขึ้นเลยอะครับ

WE ARE ALL WITNESSES
    กล่าวขอบคุณ
    357
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    ขอบคุณครับ มายืนยันให้ เล่นได้ 100% (ไม่ได้เล่นนานและ)

กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ใช่ๆ ทำตามที่บอก ที่ไม่ทำคือ CRACK เพราะไฟล์ ถูกบล็อคโหลดไม่ได้ แก้ด้วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    เล่นได้แล้วคับบ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    MOD อาชีพ อ่าคัพพอจะมาไหม
    แบบนี้่่่อ่า
    http://www.youtube.com/watch?v=mNrn9C6oOP4
    ผมลงแล้วเข้ากมไม่ได้เลย

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ armpopping อ่านกระทู้
    http://www.youtube.com/watch?v=mNrn9C6oOP4
    หาอยู่เหมือนกัน mod แบบนี้

กล่าวขอบคุณ
    1,013
    ได้รับคำขอบคุณ: 120
    mod ไม่ติดอ่ะครับ เเต่ยืนยันว่าเล่นได้

กล่าวขอบคุณ
    21
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ armpopping อ่านกระทู้

l Download l Jarcho's Class Compilation V1.3 [รวม class , pet]

ตัวนี้เลยครับลงได้ 100% แต่ยังไม่ได้ลองเล่นเลยเล่นได้ยืนยันด้วยนะ
    อาชีพเยอะ สัตว์เลี้ยงแย๊ะ

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: