ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Iˊm Kίиģ FΛP FΛP
    กล่าวขอบคุณ
    2,374
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,303

เรื่องนี้เรื่องอะไร

มีครอบครัว ครอบครัวหนึ่ง ไปเที่ยวกัน แล้วได้ขับรถไปทางทะเลทราย แล้วรถยางแตก แล้วก็ติดอยู่กลางทะเลทราย
    จากนั้นพ่อ กับ ลูกเขยก็เดินไปคนล่ะทางเพื่อหาคนช่วย
    ลูกเขยไปเจอหลุมขนานใหญ่ มีแต่รถพัง เลยเดินกลับ แต่พอโดนพวกกินคนจับตัวไป เอาไปเผาไฟ

ปล.พวกที่กินคนนั้น เป็นคนหน้าตาน่าเกลียด เป็นเพราะพื้นที่ที่พวกมันอยู่นั้น เป็นที่ทดลองขีปนาวุธ แล้วพวกนั้นก็ไปหลบในเหมืองแร่

DotA2
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 631
    เรื่องนี้มั้งไม่ภาค 1 ก็ 2 มั่วเอา 5555+ >>>> THE HILLS HAVE EYES

i7-4790K@4.7GHz|SABERTOOTH Z97 MARK S|EVGA GTX970 SC 4G D5|G.SKILL RIPJAWS 16XM/160|Corsair AX 860i|PLEXTOR 256GB M.2 M6E

Iˊm Kίиģ FΛP FΛP
    กล่าวขอบคุณ
    2,374
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,303
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wAkie อ่านกระทู้
    เรื่องนี้มั้งไม่ภาค 1 ก็ 2 มั่วเอา 5555+ >>>> THE HILLS HAVE EYES

ว่าแล้วต้องเรื่องนี้ แต๊งกริ้วครับ
    ภาคแรกเลยครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    98
    ได้รับคำขอบคุณ: 904
    Blog Entries
    1
    เรื่อง ครอบครัวทะเลทรายครับ

เมืองฝนแปดแดดสี่
    กล่าวขอบคุณ
    787
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,947
    หนุกดีเรื่ิองนี้

กล่าวขอบคุณ
    108
    ได้รับคำขอบคุณ: 144
    โชคดีที่ตายก่อนนนนนน
    Loading...

กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    Blog Entries
    1
    The Hills Have Eyes โชคดีที่ตายก่อน หนังเกี่ยวกับมนุษย์กินคนใน นิวเม็กซโกพื้นที่ 16 ครับ

ภาคแรก ครอบครัวไปติดที่พท.16 เพราะรถโดนเจาะยางขณะเดินทาง

ภาคสอง ทหารอเมริกันไปส่งอาวุธที่พท.16แล้วต้องเจอกับพวกนี้

หนังเถื่อนดี แต่เนื้อหาใช้ได้ครับ ทั้งเอฟเฟคเถื่อนๆก็ดี กดดันดี