ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4,975
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,898

ไอ้ http://static.ak.fbcdn.net/rsrc.php/yT/r/q-Drar4Ade6.ogg นี้มันคืออะไรอ่ะครับ

ผมก็เปิดๆเน็ตไป โหลดบิทเกม แล้ว idm มันก็ขึ้นมาให้โหลดไอ้นี้อ่ะครับโหลดเสร็จแล้วมันได้ไฟล์อะไรไม่รู้เปิดไม่ได้ แล้วทีนี้ มันก็เด้งให้ผมโหลดอยู่ตลอดเลยอ่ะครับ รำคาญมันมากเลย

Silent & Deadly
    Long Time In The Galaxy Far Far Away
    กล่าวขอบคุณ
    701
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,168
    หน้าเว็ปนั้นมี การ์เปิดเพลงใช่มั้ยครับ มันคือไฟล์เพลงนั่นแหละ แต่ไม่เป็นที่นิยม ใช้ winamp ในการเปิด

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 75
    ดูจากนามสกุลไฟล์แล้ว น่าจะเป็นเสียงของหน้าเว็บนั้นอ่ะครับ อย่างของ adf.ly ก็จะมีเสียง ขอแสดงความยินดี ท่านได้รับ บลาๆๆๆ อ่ะครับ ถ้าเรากด cancel ไปหลายๆครั้ง

โปรแกรมจะถามว่า จะไม่รับไฟล์จากเว็บไซท์นี้อัตโนมัติ รึปล่าว ก็กด ใช่ไปเลยครับ มันจะได้ไม่ต้องขึ้นมาอีกครับ

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    เออใช่ๆ ผม ก็เปน 555 เเก้ ไม่ได้ซะ ที่ ดูยูทูป พอกด hd มัเด้งมาให้ โหลด ซะงั้น คลิปก็ดูไม่ได้

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4,975
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,898
    ตอนนี้มันหายไปแล้วครับ (แต่อาจกลับมาอีก) ขอบคุณที่แนะนำนะครับ