ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 133

Wink [ PC Game ] Kerbal Space Program [ ไปสำรวจอวกาศกัน ]

Kerbal Space Program เป็นเกมแนว สร้างยาน ออกแบบยาน คิดคำนวณ และสำรวจอวกาศ เป็นเกมนึงที่น่าสนใจสำหรับคนที่ชอบเกมแนวอิสระ โดยเกมนี้จะให้เราสร้างยานอวกาศไปสำรวจดวงดาวต่างๆในระบบสุริยะในเกม จุดเด่นของเกมนี้คือ สามารถ ควบคุมได้อย่างอิสระ คำนวณปริมาณเชื้อเพลิง คำนวณระยะทาง ถ้าหากคำนวณผิดพลาด จะทำให้ยานระเบิดกลางอากาศ หรือเชื้อเพลิงหมดกลางทางก็ได้ ซึ้งเกมนี้ต้องใช้ทักษะทางคณิตศาสตร์พอสมควร จึงจะเล่นได้อย่างราบรื่น สำหรับคนที่ไม่เก่งคณิตศาสตร์ก็เล่นได้และสนุกมากๆ ทำให้เพลินไปหลายชั่วโมงเลยที่ดียว

::Screenshot ::

:: Spec ขั้นต่ำที่ต้องการ ::

Processor: 2.0GHz Dual Core

Memory: 2-GB RAM

Hard Disk Space: 300-MB free space

Video Card: 512-MB, Shader Model 3.0

Windows XP, Vista, 7, 8

:: Download ::

>> Click <<

แตกไฟล์ แล้วเล่นได้เลย

_______________________________________________________________________________________

ปล. รักเกมนี้ ชอบเกมนี้ โปรดสนับสนุนของแท้ ที่ www.kerbalspaceprogram.com
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย west2554 : 20th October 2012 เมื่อ 00:27
    NOPE!

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุนมากนะครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ กำลังโหลด เลย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณครับ แต่เล่นไงอะ

Guild Wars 2 TH
    กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 187
    เชื้อเพลิงหมดทุกที เลยได้แต่ลอยเคว้งในอวกาศ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ทำไมโหลดไม่ได้ครับ