ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

.::[ GG = Good Gamer ]::.
    ที่ไหนก็ได้ที่มีเธอ xD
    กล่าวขอบคุณ
    868
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,023

ทำไมผมกลับมาคุยกับพ่อรู้สึกดีจังเลยครับ

หลังจากที่ผมทะเลาะกับท่านมา จนต้องโกรธกันเป็นเดือนไม่คุยกันเลย กับเรื่องไม่เป็นเรื่อง

เงียบกันทั้ง สองคนเลย วันนี้ผมลองคุยกับเพื่อนผมเรื่องปัญหาครอบครัวนี้เเหล่ะ

คุยกันไปกันมาจนเพื่อนผมมันบอกว่า เงียบ โกรธไปก็เท่านั้นเเหล่ะ มีเสียกับเสียมันไม่มีอะไรดีขึ้นหรอก ปล่อยนานไปก็ยื่งหนักขึ้นเรื่อยๆ

เพื่อนผมบอกไว้ ผมก็เลยลองคุยกับท่านดู คุยกันไปกันมา ผมรู้สึกดีมากครับ

ท่านไม่โกรธเรื่องที่ไม่เป็นเรื่องนั้นเลยครับ
    SUCK JKG !!!!

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    217
    ได้รับคำขอบคุณ: 195
    ดีแล้วหละครับที่พ่อคุณเข้าใจ
    ครอบครัวผมเนี่ยสิไม่เข้าใจผมเลย sad T_T

JokergameTH
    กล่าวขอบคุณ
    1,316
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,153
    สายเลือดพ่อแม่ลูกมันตัดกันไม่ขาดหรอก ทะเลาะกันเรื่องเล็กๆน้อยๆเป็นเรื่องธรรมดาอยู่แล้ว

ไม่มีครอบครัวที่ไหนเพอร์เฟ็คทุกอย่างหรอก ดีใจด้วยนะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Prometheus : 25th October 2012 เมื่อ 23:09

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    146
    ได้รับคำขอบคุณ: 142
    สุดยอดครับ หันหน้าคุยกันนี่แหละดีที่สุด โกรธกันยังไงก็เป็นครอบครัวเดียวกัน

สายสัมพันธ์ในครอบครัวอะไรก็ตัดไม่ขาดครับ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,950
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,219
    คุณโชคดีแล้วล่ะครับ

ผมนี่สิ พ่อไม่มี พี่ไม่อยู่ แม่ไปเที่ยว มีแต่เพื่อนหน้าโง่นั่งดูการ์ตูนอยู่ข้างๆนิ -*-

Drama " Tea Time " :)
    Kanagawa,Yokohama,Japan
    กล่าวขอบคุณ
    6,664
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,180
    Blog Entries
    3
    ไม่มีพ่อแม่คนไหนที่จะไม่ให้อภัยลูกครับ