ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

Flying on Winds Love..
    In hearth all every body
    กล่าวขอบคุณ
    1,079
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,974
    Blog Entries
    1

Cool [PC GAME][หายาก] King Arthur II The Roleplaying Wargame [SKIDROW] [ONE2UP] [DIRECTLINK] [FULL]

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ philanderous อ่านกระทู้

มายืนยันครับ เล่นได้ชัวร์ ภาพสวย และมันส์มากกกก ยากนิดหน่อย (ขออภัย ลงภาพใหญ่ไม่ได้)

[PC GAME][หายาก] King Arthur II The Roleplaying Wargame [SKIDROW] [ONE2UP] [DIRECTLINK] [FULL]

งานนี้จัดเต็ม!

King Arthur II The Roleplaying Wargame กลับมาทวงความยิ่งใหญ่แห่งเกมส์วางแผนอีกครั้ง

King Arthur II The Roleplaying Wargame เกมแนว RPG วางแผนการรบ ที่หลาย ๆ คนคงเคยสัมผัสกันมาแล้ว เรื่องราวในภาคนี้เริ่มต้นขึ้น นานหลังจากที่ King Arthur ดึงดาบออกจากหิน ผู้เล่นจะยังคงต้อง ผจญภัยไปกับกษัตริย์ Arthur ผู้ยิ่งใหญ่

Features:จินตนาการ สุดลึกล้ำในเนื้อเรื่อง และกราฟิก ให้ผู้เล่นได้ผจญภัยไปกับกษัตริย์อาเธอร์การต่อสู้กับบอสในเกมส์ ที่รุนแรง น่ากลัว ป่าเถื่อนกว่าภาคไหนๆ และเหล่าศัตรูที่ไม่ซ้ำกันแผนที่แคมเปญใหญ่พิเศษ ที่มีเควส และกิจกรรมพิเศษอื่นๆในเกมส์ให้ทำมากมาย นอกเหนือจากเนื้อเรื่องหลักความหลากหลายของตัวเลือกการควบคุมกล้อง ช่วยให้เห็นการต่อสู้ที่นัวเนียหลายมุม ภาพเคลื่อนไหวในเกมส์ได้รับการปรับปรุง ฉากที่สวยงามขึ้น !!พบกับการต่อสู้แบบ real - time กับการบัญชาการทหารหลายพันคน !! และพบกับฝูงบินมอนสเตอร์เหนือจินตนาการ !!การต่อสู้กับศัตรูที่ใช้กลยุทธ์สงครามที่ไม่ซ้ำกัน และการใช้คาถาต่างๆที่ยอดเยี่ยมในเกมส์ผู้เล่นมีทางเลือกจะปลดล็อคเนื้อหา พิเศษ, spells และหน่วยทหารที่มีมากมาย

OS: Windows XP with SP3, Windows Vista with SP2, Windows 7
    Processor: Intel Core 2 Duo (or equivalent) running at 2 GHz or greater, AMD Athlon 64 X2 (or equivalent) running at 2 GHz or greater
    Memory: 1 GB RAM (XP) or 1.5 GB RAM (Vista, Win7)
    Hard Disk Space: 12 GB
    Video Card: ATI 3850 512MB or greater, Nvidia 8800GTS 512MB or greater
    DirectX®: DirectX®: 9.0c or higher
    Sound: DirectX 9c compliant sound card

Part
    Download
    1
    Click
    2
    Click
    3
    Click
    4
    Click
    5
    Click
    6
    Click
    7
    Click
    8
    Click

Password:webforfun.net

เมื่อโหลดเสร็จเปลี่ยนชื่อไฟล์ให้เรียงกันก่อนแตกไฟล์ เช่น
    game.7z.001
    game.7z.002

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ninwatza : 23rd April 2013 เมื่อ 09:45
    ADMIN @ ZEEDZAB.COM

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 27 คนที่กล่าวขอบคุณ:

SONE AND PANDA
    กล่าวขอบคุณ
    426
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,822
    OK ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย JoIozaa1@hotmail.com : 19th April 2013 เมื่อ 17:05

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ไฟล์ เปิดไม่ได้ครับ ?? ไฟล์ ขาว เลย ไฟล นามสกุลอะไร หรอ ????

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,847
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ภาพน่าเล่นอยู่ ขอบคุณมากครับ

LiverpoolFC
    กล่าวขอบคุณ
    211
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AloneTH อ่านกระทู้
    ไฟล์ เปิดไม่ได้ครับ ?? ไฟล์ ขาว เลย ไฟล นามสกุลอะไร หรอ ????
    ลงไม่ได้หรอครับ ไม่กล้าโหลดเลยทีเดียว

กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ผมน่าจะลงไม่เป้นมากกว่านะ ^^' ไม่นายลองโหลดดูนะครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    เห็นไฟล์แรกนามสกุล .7z อ่ะครับ

ตัวประหลาด
    กล่าวขอบคุณ
    1,985
    ได้รับคำขอบคุณ: 733
    ฉันยังรอยังรอคนยืนยันอยู่ ฮูหู้หู 555
    คำว่ารักมีไว้บอกไม่ได้มีไว้เก็บแต่คนส่วนมากกลัวที่จะเจ็บเลยเลือกที่จะเก็บมากกว่าบอก

กล่าวขอบคุณ
    1,079
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AloneTH อ่านกระทู้
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bomberhot อ่านกระทู้
    ลงไม่ได้หรอครับ ไม่กล้าโหลดเลยทีเดียว
    ผมน่าจะลงไม่เป้นมากกว่านะ ^^' ไม่นายลองโหลดดูนะครับ ^^
    เป็นไฟล์ 7-zip ครับ ใช้โปรแกรม 7-zip ในการแตกไฟล์ หรือ ใช้ Winrar 4.20 ในการแตกไฟล์ครับผม

เปลี่ยนชื่อไฟล์ให้เรียงกันก่อนแตกไฟล์ เช่น
    game.7z.001
    game.7z.002
    game.7z.003

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

LiverpoolFC
    กล่าวขอบคุณ
    211
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    คนโหลดแล้วเล่นได้ มายืนยันด้วยนะ

กล่าวขอบคุณ
    208
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    ขอบคุณครับผม

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เข้าเกมได้แล้วครับ แต่มองไม่เห็นเมาส์ พอมีวิธีแก้ไหมครับ Windows 7 32

กล่าวขอบคุณ
    13
    เล่นได้แต่....มอง ไม่เห็นเมาส์

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ met522222 อ่านกระทู้
    เล่นได้แต่....มอง ไม่เห็นเมาส์
    เป็นเหมือนกันครับ แก้ยังไงเนี่ย

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ met522222 อ่านกระทู้
    เข้าเกมได้แล้วครับ แต่มองไม่เห็นเมาส์ พอมีวิธีแก้ไหมครับ Windows 7 32
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ vivi ornitier อ่านกระทู้
    เป็นเหมือนกันครับ แก้ยังไงเนี่ย
    เป็นเหมือนกันครับ รอเจ้าของกระทู้มาตอบ

กล่าวขอบคุณ
    1,079
    1

Cool

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ vivi ornitier อ่านกระทู้
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ philanderous อ่านกระทู้
    เป็นเหมือนกันครับ รอเจ้าของกระทู้มาตอบ

โหลดตัวนี้เลยครับ
    http://webforfun.net/uploadfile/serv.../fc-ka2fix.rar

นำโฟลเดอร์ UI ไปวางทับ โฟลเดอร์ที่ติดตั้งเกมส์ครับ

19. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 4

มายืนยันครับ เล่นได้ชัวร์ ภาพสวย และมันส์มากกกก ยากนิดหน่อย (ขออภัย ลงภาพใหญ่ไม่ได้)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย philanderous : 23rd April 2013 เมื่อ 03:19

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    13

ขอบคุณครับ เล่นได้แล้ว

กล่าวขอบคุณ
    414
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    มี patch มั้ยครับ บัคเยอะมาก ไปโหลด patch ทั่วไปก็ลงไม่ได้ เห็นมีแต่ของ skidrow แต่หาโหลดไม่ได้เลย

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    1,689
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,198
    หายากๆ ไม่ยากไม่รู้เเต่ผมมีใน steam เเล้วว 55

กล่าวขอบคุณ
    1,079
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eqpush อ่านกระทู้
    มี patch มั้ยครับ บัคเยอะมาก ไปโหลด patch ทั่วไปก็ลงไม่ได้ เห็นมีแต่ของ skidrow แต่หาโหลดไม่ได้เลย
    http://www.gamershell.com/news_135332.html

ลองดูครับผมเอง ก็ไม่ได้ Patch