ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

FT.CN.T-ara,IU,AOA
    กล่าวขอบคุณ
    237
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    น่าเล่นมาก ๆ จะมีหวังเข้าไทยบ้างไหมเนี่ย 5 5 5+ ^^
    Hyomin !! T-ara

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 430
    ผมว่า มันยังไม่ใช่รูป เกมเพลย์ จริงๆหรอก มันอาจมี กราฟิค ดีกว่าเก่า แต่ ไม่น่าจะสวยเป๊ะ อย่างงี้...อย่าพึ่งหลง ดีใจกันไป...แค่ CG จะทำอะไรก็ได้...อีกอย่าง ไม่น่าจะมี Eng นะ capcom แม้งเกลียด ภาษา Eng กับเกมนี้มาก monhunt ภาคไหนๆ กว่าจะหลุด Eng ออกมา รอจนเหงือกแห้งเลยทีเดียว

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ก็ให้จีนพัฒนา มันถูกกว่าที่ต้องพัฒนาเอง พอพัฒนาเสร็จก็จัดโปรง่าย เพราะจีนมันดูแลให้หมดเลย
    แถมความสามารถเรื่อง online game ของญี่ปุ่นตอนนี้ก็ยังสู้พวก เกาหลี หรือ จีนไมได้ด้วย

ใครจะไม่สนละ พัฒนาถูก กำไรสูง แต่ค่ายนี้ทำ คุณภาพดีครับ

~.This is my world.~
    ละอ่อนเจียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1,916
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    รอมอนฮันภาพแบบนี้มานานมากเลย
    " I play it because I love it. "

.::[`CANDY—•(Group)~•]::.
    [Thailand - Bangkok - My House...~•~•~•]
    กล่าวขอบคุณ
    1,020
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,829
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ T-Rex อ่านกระทู้
    เกมนี้เอามังกรเป็นสัตว์เลี้ยงได้ปะครับแต่ละตัวเท่ดี ไม่เคยเล่นเลยอะเกมนี้มันส์เหรอครับเห็นมีคนชอบเล่นกัน
    สัตว์เลี้ยงได้แค่ แมว ครับ 555

จริงๆ ได้แค่นั้นแหละ 55 แต่แมวโหดแมวผมกระโดนฟาดมังกรล้มเลย -0-
    Toradora!

欅坂46
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,836
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ im111us อ่านกระทู้
    ก็ให้จีนพัฒนา มันถูกกว่าที่ต้องพัฒนาเอง พอพัฒนาเสร็จก็จัดโปรง่าย เพราะจีนมันดูแลให้หมดเลย
    แถมความสามารถเรื่อง online game ของญี่ปุ่นตอนนี้ก็ยังสู้พวก เกาหลี หรือ จีนไมได้ด้วย

ใครจะไม่สนละ พัฒนาถูก กำไรสูง แต่ค่ายนี้ทำ คุณภาพดีครับ
    อ่อเข้าใจละขอบใจมาก อิอิ

Otaku RocKer
    กล่าวขอบคุณ
    598
    ได้รับคำขอบคุณ: 177
    เห้ยเห็นแล้วคันไม้คันมือชิป

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    คอมไม่ไหวชัว 55555

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 280
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ leaderpor อ่านกระทู้
    ผมว่า มันยังไม่ใช่รูป เกมเพลย์ จริงๆหรอก มันอาจมี กราฟิค ดีกว่าเก่า แต่ ไม่น่าจะสวยเป๊ะ อย่างงี้...อย่าพึ่งหลง ดีใจกันไป...แค่ CG จะทำอะไรก็ได้...อีกอย่าง ไม่น่าจะมี Eng นะ capcom แม้งเกลียด ภาษา Eng กับเกมนี้มาก monhunt ภาคไหนๆ กว่าจะหลุด Eng ออกมา รอจนเหงือกแห้งเลยทีเดียว
    ไม่ใช่CG แต่CryEngine ภาพมันสวยแบบนี้อยู่แล้วรับ แล้วภาพในเกมส์แบบนี้ถือว่าเด็กๆมากสำหรับเกมส์ที่ใช้ Cryengine พัฒนา แต่ถือว่าสวยมากๆสำหรับคนชอบเล่นมอนฮัน