ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    339
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,388

ถุงยางไฮเทค "Smartskin Condoms"

หลายคนเคยเห็นการนำถุงยางอนามัยของคุณผู้ชายมาสวมโทรศัพท์มือถือเพื่อป้องกันไม่ให้เครื่องเปียกน้ำเสียหาย ล่าสุดเว็บไซต์อีคอมเมิร์ชออนไลน์ประกาศจำหน่ายถุงยางอนามัยที่ออกแบบมาเพื่อสมาร์ทโฟนไฮเอนด์โดยเฉพาะ ทั้ง Galaxy S3 ของซัมซุง, iPhone 4/4S และ iPhone 5 ของแอปเปิล

ถุงยางอนามัยถูกนำมาเป็นอุปกรณ์เสริมสินค้าไฮเทคอย่างสมาร์ทโฟนในชื่อ Smartskin Condoms for Smartphones ถูกบรรยายว่าเป็นปลอกยางทำจากเทอร์โมพลาสติกยืดหยุ่นง่ายที่สามารถปกป้องอุปกรณ์หรือสิ่งของที่อยู่ภายในให้พ้นจากน้ำได้ดี ความเป็นเทอร์โมพลาสติกทำให้ถุงยางนี้สามารถยืดเพื่อสวมใส่บนสมาร์ทโฟนได้พอดี รวมถึงมีแถบสำหรับหุ้มไม่ให้มีพื้นที่ว่างเหลือระหว่างถุงยางและอุปกรณ์

กลุ่มเป้าหมายของถุงยางไฮเทคนี้คือผู้ที่ต้องการพกสมาร์ทโฟนไปเที่ยวชายทะเล ขึ้นเรือ ปั่นจักรยานขณะฝนตก ขับรถแรลลี่ หรือขี่อูฐกลางทะเลทราย ทุกคนที่ต้องการปกป้องสมาร์ทโฟนจากน้ำจะสามารถใช้ถุงยาง Smartskin นี้อย่างหมดกังวล

ถุงยางนี้สามารถรองรับ iPhone 4/4s, iPhone 5 และ Galaxy S3 หากสวมใส่ถุงยางนี้บนสมาร์ทโฟน ผู้ใช้จะไม่สามารถเสียบสายเฮดโฟนหรือสายเคเบิลกับเครื่องได้ แต่จะยังสามารถสัมผัสหน้าจอและใช้กล้องดิจิตอลตามปกติ จุดนี้มีการระบุว่าระดับความคมชัดของกล้องดิจิตอลจะลดลงเล็กน้อย คิดเป็นสัดส่วนความชัดเจน 98%

Smartskin Condoms for Smartphones จำนวน 1 กล่องประกอบด้วยถุงยาง 3 ชุดที่สามารถใช้งานได้ 3 ครั้ง ผู้สนใจสามารถสั่งซื้อได้จากเว็บไซต์ Firebox.com ในราคา 12 ปอนด์ (ราว 550 บาท)

ที่มา : www.manager.co.th
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย GaPoMiBo : 2nd May 2013 เมื่อ 10:38

กล่าวขอบคุณ
    521
    ได้รับคำขอบคุณ: 167
    เอ้ ไอ้เราก็ตกใจคิดว่า... 55555

CĦΣ IT ИΣWS UĐ
    กล่าวขอบคุณ
    4,096
    ได้รับคำขอบคุณ: 20,295
    เสียดายใช้ Note 2

กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 296
    ผมมีซองกันน้ำแจกฟรีครับ!!!

Upload Anime
    บ้านไง........จะมีที่ไหนอีก
    กล่าวขอบคุณ
    2,075
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,076
    ผมใช้ sony xperia go \\ไปละ

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบสถิตย์อยู่บอร์ด IT
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 912
    ว่าพอใช้กับ mobile เสร็ดก็สามารถมา xxx กันได้แล้วค่อยใส่กลับ 555

Feel Lonely
    กล่าวขอบคุณ
    547
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    บางคนของเค้าใหญ่ใส่ไม่ได้ หมายถึงเครื่องหนะ
    Amagami SS+ !! Love Tsukasa Ayatsuji !!

Fabulous
    กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 763
    ของผมไม่ได้แบนแบบนี้นะ (หมายถึงเครื่อง)

[ISH]
    Shinonono shrine
    กล่าวขอบคุณ
    947
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,281
    ของผมใหญ่ไปอะครับ ท่าทางจะใส่ไม่ได้

ปล.แทป2