ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

Problem?
    กล่าวขอบคุณ
    3,083
    ได้รับคำขอบคุณ: 781

Red face มีวิธีดึงความเร็วเนตในวงแลนไหมครับ

คือเวลาเล่นเกมแล้วที่บ้านผมมีคนใช้อุปกรณ์ไอที 5 คนพร้อมกัน ทั้งคอม โน๊ตบุ๊ค โทรศัพ แทปเลต บลาๆ เล่นแล้วจะมีแลคบ้าง ยิ่งถ้ามีคนโหลดอะไรจะแลคมากๆ
    เลยจะขอวิธีดึงความเร็วเนตหน่อยอ่ะครับ เอาไว้ใช้ตอนมันแลค

We Are "Team"
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,484
    Blog Entries
    3
    ได้ด้วยเหรอ ? จะเอาไปทำมั่ง

ปกติบ้านผมใช้เน็ตสองเส้น เส้นละ 10เมก รวมกันเเล้วจำกัดความเร็วดาวน์-อัพโหลดในตัวโมเด็มไม่ให้เกิน 1 สาย
    สรุปก็โหลดเร็วเท่าเดิม เเล้วก็ใช้กันได้หลายๆคนทั้งที่โหลดอยู่ หรือถ้าอยู่คนเดียวก็ไปเเก้ให้วิ่งเต็มสาย โหลดเพลิน เร็วสองเท่า

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    2
    ไม่รู้อะแต่บ้านผมความเร็วการดาวโหลด 15 m ความเร็วอัพโหลด 1 m ของ 3bb ต่อ โน๊ต 1 คอม 3 ไม่เห็นจะช้าเลย

Problem?
    กล่าวขอบคุณ
    3,083
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manglove อ่านกระทู้
    ไม่รู้อะแต่บ้านผมความเร็วการดาวโหลด 15 m ความเร็วอัพโหลด 1 m ของ 3bb ต่อ โน๊ต 1 คอม 3 ไม่เห็นจะช้าเลย
    ลองเอาอีกเครื่องโหดลเกมดิ จะได้รู้ว่าช้ายังไง
    ผมเนต 10mb

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    2
    เราก็เล่นตอนโหลดเกมส์เสร็จแล้วไงครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ planxthanee อ่านกระทู้
    ลองเอาอีกเครื่องโหดลเกมดิ จะได้รู้ว่าช้ายังไง
    ผมเนต 10mb

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ต้องใช้อุปกรณ์ช่วยในการจัดสรรแบนด์วิดท์นะครับ
    เช่น Linksys RV042
    รายะเอียดตามนี้

http://sys2u.com/xpert/viewtopic.php?f=5&t=25

Problem?
    กล่าวขอบคุณ
    3,083
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manglove อ่านกระทู้
    เราก็เล่นตอนโหลดเกมส์เสร็จแล้วไงครับ
    แล้วผมควบคุมคนอื่นได้หรอ

กล่าวขอบคุณ
    732
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    มันก็มีวิธีนะครับคือ เสียเงินเพิ่ม
    ความรู้ไม่ใช่ปัญญา !