ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

Geralt of Rivia
    กล่าวขอบคุณ
    782
    ได้รับคำขอบคุณ: 136
    อดใจไไม่ไหวแล้ว ซื้อ PS3 เพื่อเกมส์นี้โดยเฉพาะ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    ถ้าลง PC เนียมันเลย เสียดาย อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    240
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Vichey อ่านกระทู้
    อดใจไไม่ไหวแล้ว ซื้อ PS3 เพื่อเกมส์นี้โดยเฉพาะ
    จริงครับ ผมซื้อ PS3 มาเพื่อเกมนี้เลยจริงๆ ^ ^

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    ที่ซุกหัวนอน คอลง 10 ลําลูกกา
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ดูเกมส์เพลสนุกดี ชอบดูตั้งเเต่ 20 นาทีขึ้นไป ตอนนั้นเล่าใจดี ถ้าได้เล่นเอง ก็คงสนุกกว่านี้หลายเท่า เพราะต้องลุ้นว่าจะต้องเป็นงัย

กล่าวขอบคุณ
    103
    ได้รับคำขอบคุณ: 108
    31 นี้ก็จะได้ลอง Demo ละอดใจอีกนิด

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 213
    เสียดายไม่มีลง pc อยากเล่นเพราะแม่หนูโลลินั่นอย่างเดียวเลยนะเนี่ย เนื้อเรื่องเกมเพลยไม่ได้สนใจเบย "มามะหนู เด๋วลุงพาไปเที่ยว" แฮ่!!

When Keepen Up To The End
    อยู่ซักแห่งบนโลกใบนี้
    กล่าวขอบคุณ
    1,437
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,216
    ตัวเอกของเราโลลิ

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 162
    เนื้อเกมมันกดดันตรงพานู๋โลลินี่ไปด้วยนี่แหละ ไม่ได้กดดันแมงเลยเพราะเพราะผมผ่านอะไรมาเยอะ55
    เทียบกับแอชลี่RE4นั่นก็ติงต๊องไปนิดได้แต่แหกปาก แต่นี่โลลิยิ่งกว่า ดูอารมหื่นของลุงที่มาช่วยดิใส่กุญแจมือเฉยเลย ทำซะผมคิดไปไกล
    ฝันสลายนิดนึงนึกว่าเอลลี่จะอ่อนต่อโลกที่ไหนได้แก่นแก้วซะแจกแกงฟัคลุงหน้าตาเฉย เป็นเกมที่ดีอีกเกมที่น่าลงทุน แต่น่าจะออกPCด้วยผมจะได้ลอง
    ก็อปดูก่อนว่าสมควรจะลงทุนแท้ในPS3หรือไม่ แบบนี้มันมัดมือชกชัดๆ T T

กล่าวขอบคุณ
    397
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    เหมือนเป็นเกมเฮือกสุดท้ายก่อนเริ่มเจเนเรชั่นใหม่เลย

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ shine15599 อ่านกระทู้
    เนื้อเกมมันกดดันตรงพานู๋โลลินี่ไปด้วยนี่แหละ ไม่ได้กดดันแมงเลยเพราะเพราะผมผ่านอะไรมาเยอะ55
    เทียบกับแอชลี่RE4นั่นก็ติงต๊องไปนิดได้แต่แหกปาก แต่นี่โลลิยิ่งกว่า ดูอารมหื่นของลุงที่มาช่วยดิใส่กุญแจมือเฉยเลย ทำซะผมคิดไปไกล
    ฝันสลายนิดนึงนึกว่าเอลลี่จะอ่อนต่อโลกที่ไหนได้แก่นแก้วซะแจกแกงฟัคลุงหน้าตาเฉย เป็นเกมที่ดีอีกเกมที่น่าลงทุน แต่น่าจะออกPCด้วยผมจะได้ลอง
    ก็อปดูก่อนว่าสมควรจะลงทุนแท้ในPS3หรือไม่ แบบนี้มันมัดมือชกชัดๆ T T

ท่านพูดเหมือนไม่รู้จักค่ายนี้เลยเนอะ ผลงานก็เห็นๆอยู่แล้วละครับผมว่า โดยเฉพาะ uncharted ทั้ง3ภาค แล้วนี่มัน exclusive ของSONY เค้าละหวังจะให้ไปลงPCเป็นไปไม่ได้เลยครับ ผมว่าวางตังรอเลยดีกว่าครับ ยังไงก็ไม่ผิดหวังแน่สำหรับค่ายนี้ เพราะผมไม่เคยผิดหวังกับเกมส์ค่ายนี้เลย สุดๆทุกเกมส์

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

先んずれば人を制す
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 305
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eeexx อ่านกระทู้
    ท่านพูดเหมือนไม่รู้จักค่ายนี้เลยเนอะ ผลงานก็เห็นๆอยู่แล้วละครับผมว่า โดยเฉพาะ uncharted ทั้ง3ภาค แล้วนี่มัน exclusive ของSONY เค้าละหวังจะให้ไปลงPCเป็นไปไม่ได้เลยครับ ผมว่าวางตังรอเลยดีกว่าครับ ยังไงก็ไม่ผิดหวังแน่สำหรับค่ายนี้ เพราะผมไม่เคยผิดหวังกับเกมส์ค่ายนี้เลย สุดๆทุกเกมส์
    Naughty Dog ก็จริงแต่ The Last Of Us ไม่ใช่ทีมเดียวกับที่ทำ Uncharted นะครับ สตูนี้แบ่งเป็น 2 ทีมครับ ที่ทำ Uncharted อยู่อีกทีมจ้า เห็นเค้าว่ากันว่าตอนนี้น่ากำลังซุ่มทำ Uncharted 4 ของ Ps4 อยู่มั้งครับไม่แน่ใจ

ช่วยประนีประนอม ต่อคำตอบ!
    กล่าวขอบคุณ
    3,039
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,349
    PS3 พังคา มือ ช้ำจัง โดนโอนไปให้พี่ พี่เอาไปซ่อมรอพี่เบื่อค่อย กู้คืน แหะๆๆๆๆT^T

>>คนรากหญ้า<<
    กล่าวขอบคุณ
    4,413
    ได้รับคำขอบคุณ: 61,000
    ทำไงจะได้เล่นเนี่ย!!!!น่าจะลง xbox ด้วย

กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    เครื่องร้อนมากแน่ๆๆ ปกติ ก็ร้อนตลอด
    i5 2500 m/bASUS P8H77-V ram-1333/8G VGA 570GigaByte RAIDMAX 730w

โลกนี้กำลังป่วย
    กล่าวขอบคุณ
    264
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,357
    เหตุผลเดียว ที่ยังเก็บps3 ไว้ ไม่ขาย ก็เพราะรอเกมนี้เนี่ยแหละ 55555+

ปล.ตกลงเกมนี้ไม่มีระบบ multi ใช่มั้ย ไม่เห็นมีใครพูดถึงเลย

กล่าวขอบคุณ
    506
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    ไม่มีวันลง PC แน่นอนครับ ดูอย่าง Uncharted สิ Exclusive For PS3 PSVITA จะลงผมยังว่าโอกาสน้อยมากๆ - -

สำหรับPC เป็นแค่ฝัน -..-

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 162
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eeexx อ่านกระทู้
    ผมเล่นเกมไม่ได้ดูนี่ครับว่าค่ายไหนทำ และไม่สนใจด้วย ท่านจะมายุ่งอะไรกับผม ถึงผมจะซื้อหรือไม่ซื้อแท้ก็เรื่องของผม ท่านได้%จากค่ายนี้เวลาขายเกมไง
    เอาเวลาโลกสวย อคติ หรือภูมิเยอะของท่านไปทำประโยชน์ให้สังคมดีกว่าเถอะครับ