ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

*- SA_DayLigHTz -*
    กล่าวขอบคุณ
    1,057
    ได้รับคำขอบคุณ: 841

[PC]Reprisal : มาเป็นพระเจ้ากันไหม [Strategy][One2UP]

SS:

Video :

แนะนำเกม :

หากใครเคยเล่นเกม populous อยากบอกว่าเกมนี้ใช่เลยครับ เกมแนวบริหารเมืองของเราให้ กว้างขวาง เก็บรูปเคารพเพื่อปลดพลังเวทย์ใหม่ๆ เพื่อโจมตีหมู่บ้านอื่นๆ

Gameplay :

เกมนี้เป็นเกมที่ต้องใช้เวลาลองเล่นดูเป็นเกมเล็กๆ ที่เล่นไม่ง่ายเลยครับ ส่วนตัวผมยังไม่ได้ลองอะไรมากมาย แค่เห็นว่าเป็นแนวเกมที่อยู่ในหมวด อินดี้ ก็เลยจัดมาให้เพื่อนๆ ลองดูก่อนเลยครับ

Download :

[PC] Reprisal One2UP<<<< Click !

เกมไหนมีปัญหา PM มาได้นะครับ จะไล่ตอบให้เรื่อยๆ

** เกมนี้ RUN ด้วย Adobe AIR ซึ่งใน Folder เกมนั้นมีมาให้นะครับ แล้วก็แตกไฟร์เล่นได้เลย น้า

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sornasd123 อ่านกระทู้
    เล่นได้ 100% แต่ว่ามันเล่นยังไงเนี่ยครับ งง
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย momowalker : 23rd May 2013 เมื่อ 23:40

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ตัวประหลาด
    กล่าวขอบคุณ
    1,985
    ได้รับคำขอบคุณ: 733
    ท่านลงมาเเต่ละเกม มันๆ ทั้งนั้น เดี้ยวมาโหลด ไปสร้างคุกต่อก่อน
    คำว่ารักมีไว้บอกไม่ได้มีไว้เก็บแต่คนส่วนมากกลัวที่จะเจ็บเลยเลือกที่จะเก็บมากกว่าบอก

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    675
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    น่าสนมากครับ วิธีเปิดเล่นคล้ายๆพสกเปิด Flash เหรอครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,057
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Super sprite อ่านกระทู้
    น่าสนมากครับ วิธีเปิดเล่นคล้ายๆพสกเปิด Flash เหรอครับ
    เป็นตัว run เกมปกติครับ ปกติเกมนี้ เป็นเกมเล่นบนเว็ป ครับ แต่ พอ steam เอามาขาย ก็มีแบบ pc ออกมาครับ เท่าที่ลองไป รื้อค้นๆ มาน่ะครับ รอหน่อยนะครับ ฝนตกเน็ตมันห่วยๆ ไงไม่รู้

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    172
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    มาปูเสื่อนอนรอครับ
    ลายเซนต์นี่มันทำเป็นรูปยังไงกันวะ!!!!!!!!

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    187
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    ท่านติดตาม อยู่ 555555555 มาต้มมาม่ารอ
    Highway to Hell !!

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,057
    เสร็จแล้วนะครับ ขอให้สนุก มีปัญหาก็ถามๆ ได้นะครับ แล้วก็เล่นได้ มายืนยันหน่อยนะครับ จะได้สบายใจครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    187
    รับทราบครับผม

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    187
    เล่นได้ 100% แต่ว่ามันเล่นยังไงเนี่ยครับ งง

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,057
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sornasd123 อ่านกระทู้
    ผมยังไม่ได้ ลองเหมือนกัน ครับ ลองเล่นไปก่อน ผมกำลังมึนอยู่เหมือนกัน 555+

9/10
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 203
    ขอเก็บไปเล่นก่อนนะครับ ชอบเกมอินดี้มากมาย
    แอดมาได้นะครับ

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: