ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ฉันรักเธอเท่าฟ้า
    กล่าวขอบคุณ
    650
    ได้รับคำขอบคุณ: 83

เกมนี้ผมยากเล่นมากแต่กลับจำชื่อเกมไม่ได้ เกม Famicom

เป็นเกมแนว ซ้ายไปขวา เหมือนๆตะลุยอวกาศ 3310 แต่เครื่องบินที่เราเล่นอยู่นั้นสามารถกด select แล้วมันจะแปลงร่างเป็นหุ่นยนต์ เป็นเกม Famicom ใครพอจะจำทราบบ้างไหมอยากเล่นมาก

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Barca !! Calunya!!
    กล่าวขอบคุณ
    776

Chou Jikuu Yousai Macross เครื่อง NES
    เกมนี้ใช่รึเปล่าครับ ?

ถ้าใช่เกมนี้ ผมชอบมากเลยล่ะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย (ras)_dear : 24th June 2013 เมื่อ 22:56

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ฉันรักเธอเท่าฟ้า
    กล่าวขอบคุณ
    650
    ขอบคุณมากครับ ถูกใจเลยแบบนี้คิดถึงมากเกมสืนี้แต่จำไม่ได้ซะทีติดที่รู้ภาพแต่ไม่รู้ชื่อ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย thefu1234 : 24th June 2013 เมื่อ 23:31