ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

~ ยูอิ โยชิโอกะ ~
    กล่าวขอบคุณ
    477
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,652

Grand Theft Auto V โหมดออนไลน์คอนเฟิร์ม

<<--- Grand Theft Auto V โหมดออนไลน์คอนเฟิร์ม ---

จริงแล้วหากใครได้ดูวีดิโอเกมเพลย์ Grand Theft Auto V ตัวใหม่ที่เปิดตัวกันไปเมื่อวานในช่วงท้ายก็น่าจะสังเกตุกันว่า
    วีดิโอได้ทิ้งท้ายว่าจะมีโหมดออนไลน์ โอเคนั่นก็เป็นการคอนเฟิร์มว่ามันจะมีอย่างแน่นอน ซึ่งผู้เล่นก็สามารถเข้าไปเกรียนถล่ม
    เมืองกันได้อย่างเต็มที่ อย่างตอนท้ายวีดิโอนั่นก็คือได้ขับเครื่องบินวินว่อนกันเลยทีเดียว ส่วนจะออนไลน์ได้สูงสุดกี่คนนั้นยังไม่
    แน่ชัด ถ้าไม่ 20 ก็ 32 คนนี่แหละครับ

นอกจากนั้นแล้วทาง Rockstar ยังได้ออกมาคอนเฟิร์มว่า GTA V Online นั้นจะเผยข้อมูลออกมาให้ทราบในอนาคตอันใกล้นี้
    ดูๆแล้วก็น่าสนใจไม่น้อยเพราะถ้าใครจำได้ทาง Rockstar เคยบอกไว้ว่าจะพยายามทำให้ระบบการยิงปืนอะไรพวกนี้ให้ใกล้เคียง
    Max Payne 3 มากที่สุดแถมยังไม่นับมอดอีกมากมายที่เชื่อว่ายังไงซะเราก็ต้องได้เห็นมัน เชื่อว่าโหมดออนไลน์ในภาคใหญ่นี้
    จะยิ่งใหญ่กว่า GTA IV หลายเท่าเลยล่ะ

เกม Grand Theft Auto V จะวางจำหน่ายในวันที่ 17 กันยายน 2013 บนเครื่อง PS3 และ Xbox 360

http://www.juropy.com/2013/07/grand-...9%8C%E0%B8%A1/

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,872
    ได้รับคำขอบคุณ: 170
    อยากเล่นไอ้ trevor ที่สุดแล้วว
    คิดยังไงเอาขาคนไปยัดส้วม 555

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    436
    ได้รับคำขอบคุณ: 103
    กำลังคิดอยู่ว่าจะซื้อ ps3 มาเล่นดีมั้ย (ใจอยากรอ ps4) คิดๆ ดูแล้ว ซื้อเลยดีกว่า เห็นละอยากเล่น *0*

กล่าวขอบคุณ
    190
    ได้รับคำขอบคุณ: 84
    ควา่มคิดเห็น ส่วนตัวนะครับ ผมไม่ชอบเล่น แบบ เปลี่ยนตัวได้เลย เหมือน มันไม่ใช้ ตัว เรา จริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ได้ข่าวเริ่มลงเเพลต คอมเเล้วนิ *-* เเต่คงไม่ได้เล่น กันยาเเน่นอน TT

กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,346
    สาวก PC รอต่อไป!!!!!

กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 90
    มีเล่นหุ้นด้วยหรอ ฮ่าๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    เล่นหลายๆตัวละครผมว่ามันก็เป็นสีสันในการเล่นที่สนุกดีนะ เหมือน แต่ละคนมีหน้าที่ของตัวเองและเราก็ได้บังคับได้ทุกหน้าที่ แถมมีออนไลน์อีก โอ้ว GAME OF F**** YEAR!!!

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    Multiplayer อยากมาก 500 คนได้นะ SA-MP อยากให้ V-MP ทำได้ 500 คนเหมือนกัน
    R.I.P Mitchel Adam Lucker :'(

กล่าวขอบคุณ
    309
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    Blog Entries
    1
    ชอบตรงที่มี MINI GAME ให้เล่นเยอะ

กล่าวขอบคุณ
    238
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,212
    ดะดะเดี้ยวน่ะ เกมนี้มันวางขายใน Thailand ด้วยหรือ ไม่ใช้มันโดนแบนเหรอะ ...
    Forever alone !!!! (T____T)

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    เหมือนเอา gameplay Red dead มาผสมกับ gunplay Max payne ออนไลนี้ผมว่าถ้าเราเข้าโหมดออนไลก่อนยังไม่ได้จอยโหมดอื่นอย่าง TDM อะไรทำนองนี้มันจะเอาเรามาออไว้ในเมืองรวมๆกับคนอื่นเเบบ Red dead มั้งครับ แต่ของ Red dead นี้ตั้งเเก๊งไปท้าเขาดวลปืนมันดี

กล่าวขอบคุณ
    205
    ได้รับคำขอบคุณ: 273
    ผมว่า กราฟฟิกนิมัน พอ ๆ กับ sleeping Dogs เลยน่ะดูท้องฟ้าดิ แต่ คนมันจะชัดเท่า Sleeeping dog ไหม