ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

~ ยูอิ โยชิโอกะ ~
    กล่าวขอบคุณ
    477
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,652

Sony ส่งเครื่อง PS3 Refurbish มาขายใหม่ในราคา 200 เหรียญ

<<--- Sony ส่งเครื่อง PS3 Refurbish มาขายใหม่ในราคา 200 เหรียญ ---

หากใครอยากได้เครื่อง PS3 ราคาถูกโอกาสมาแล้วเมื่อทาง Sony ได้นำเอาเครื่อง PS3 Slim ขนาดความจุ 320 GB แบบ Refurbish
    มาลง Sony Store ที่อเมริกาขายใหม่ในราคา 200 เหรียญ หรือราว 6,000 บาท สำหรับตัวเครื่อง Refurbish ทาง Sony ได้ให้การรับ
    รอง PlayStation certified เป็นที่เรียบร้อย และมีการรับประกันผลิตภัณฑ์เหมือนกับเครื่องใหม่ทุกประการ

โดยของจะเข้า Sony Store ในวันที่ 23 กรกฏาคมนี้

Source: joystiq
    http://www.flashfly.net/wp/?p=64685

それはそれ、これはこれ。
    Somewhere on Earth :D
    กล่าวขอบคุณ
    2,962
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,023
    อ้าปากเหวอ...

Who?
    กล่าวขอบคุณ
    1,802
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,676
    Blog Entries
    2
    ถ้าซื้อไปแล้วไม่มีปัญหาอีกก็น่าเล่นนะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,110
    แล้วตัวนี้มันต่างกับตัว PS3 slime ยังไง รูปทรงมันก็เหมือนเดิม

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    $199.99 =6 205.59 บาทแปลเงินไทยแล้ว ประมาณนี้ครับ ถูกมกาเลย

กล่าวขอบคุณ
    170
    ได้รับคำขอบคุณ: 375
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ LEGACY อ่านกระทู้
    แล้วตัวนี้มันต่างกับตัว PS3 slime ยังไง รูปทรงมันก็เหมือนเดิม
    ก็แตกต่างที่ slime เป็นเครื่องที่ใหม่ ส่วนcertified เป็นเครื่องที่มีปัญหาแต่ได้การปับแต่งเปลี่ยนแปลงให้ดีเหมือนเครื่องใหม่ทุกประการและได้รับการรับรองว่าดีไม่มีปัญหาอะไรประมาณเนี้ย ว่าสั้นๆเหมือนเครื่องมือ2มาทำเป็นมือ1

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    6205 ก็ไม่แพงนะ น่าซื้ออยู่ พอๆกับ ipod touch 4 ตอนผมซื้อเลย *0* // ได้โปรเจ็กต์ใหม่
    ผมคือ Prototype fever!!!!!

Youkoso! Hitori Bocchi
    กล่าวขอบคุณ
    16,115
    ได้รับคำขอบคุณ: 423
    เกมส์ Ex PS3 ก็ยังมีมาลงอยู่ด้วยแหะ เริ่มน่าสนใจ ฮ่า ๆ ไว้เล่น ACE:INF กับ The Last of us

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    แล้วมันส่งที่ไหนหรอในไทยมีขายไหม ขอบคุณ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    ไทยมีขายปะเนี่ย แล้วถ้าเทียบกับราคามือสองล่ะ???

I love Avril Lavigne 
    กล่าวขอบคุณ
    136
    ได้รับคำขอบคุณ: 635
    น่านนะสิครับไทยมีขายหรือป่าวถ้ามีคงดี

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    ถ้าชิบด้านมืดด้วย นะ ดีเลย

PlayStationRises
    กล่าวขอบคุณ
    1,545
    ได้รับคำขอบคุณ: 783
    เครื่องที่ ส่งเครม แล้วเอาออกมา ขายใหม่ นี้เอง
    It's Good For You !!!!!

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 319
    ต้องดูว่าประกันกี่ปี
    ได้ของขวัญละงานนี้

กล่าวขอบคุณ
    436
    ได้รับคำขอบคุณ: 103
    ได้งบมากำลังคิดอยู่ว่าจะเอาไปแต่งคอม หรือซื้อ ps3 ดี งานนี้สงสัยมีคิดหนัก ถ้าในไทยมีขายนะ...

กล่าวขอบคุณ
    155
    ได้รับคำขอบคุณ: 136
    โห่ !!! ถ้า...เพื่อมีคนอยากซื้อเครื่องใหม่ๆๆ เรย(PS3 Slim) แต่ไม่อยากซื้อเครื่องที่ผ่านการเคมมาแล้วก้แย่ดิ (ดูไม่ออกซะด้วยย...) [นี่มันขายของมือ 2 ชัดๆๆ ]

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aunaugust อ่านกระทู้
    โห่ !!! ถ้า...เพื่อมีคนอยากซื้อเครื่องใหม่ๆๆ เรย(PS3 Slim) แต่ไม่อยากซื้อเครื่องที่ผ่านการเคมมาแล้วก้แย่ดิ (ดูไม่ออกซะด้วยย...) [นี่มันขายของมือ 2 ชัดๆๆ ]
    มันก็จะบอกอยู่ข้างกล่องครับ ว่า refurbish ...ไม่ใช่แต่เฉพาะเครื่องเกมส์ครับ หลายๆสินค้าด้วย แต่ถ้าเป็นพวกเครื่องเกมส์,เครื่องใช้ไฟฟ้าที่ถูกส่งมาขายแบบนี้ส่วนมากจะเป็นรอยขีดข่วน บิ่น หรือแตกของวัสดุภายนอกครับ (แต่ไม่มาก) เพราะถ้าเป็นอุปกรณ์ E ระบบภายใน มันจะเป็นการส่งคืน,เคลม (ไม่ใช้เครื่องนั้นอีกต่อไป) ครับ และจะเป็นการส่งคืนระหว่างร้านค้ากับบริษัทครับ เช่นร้าน A ขาย ps3 ให้ลูกค้า ขณะกำลังเอาเครื่องภายในกล่องให้ดูเจอรอยบิ่น ก็จะเอาเครื่องนั้นส่งคืนบริษัทครับ(จะได้เครื่องใหม่มาอีกเครื่อง) ขายเครื่องอื่นให้ลูกค้าไป เครื่องที่ถูกส่งคืนบริษัทก็จะไปเช็กว่าเสียส่วนไหนอีกบ้าง ถ้าเป็นรอยแค่นั้น ระบบภายในปกติก็จะถูกนำไปขายเป็นเครื่อง refurbish อีกทีโดยไม่เปลี่ยน Body (ยังมีรอยที่บิ่นอยู่) จะถูกตั้งราคาถูกกว่าปกติมาก เครื่อง refurbish นี่ถ้าบอกตามตรงดีกว่ามือ 2 มากๆ และร้านค้าส่วนใหญ่ก็อยากจะนำพวกนี้มาขายครับ เพราะจะได้กำไรเยอะ และจะขายหมดเร็วมาก เพราะหลายๆคนที่เล่นเครื่องเกมส์ราคาถูกแต่ไม่อยากได้มือ 2 จะจ้องของพวกนี้ครับ ..ผมเองก็มีหลายเครื่องอยู่ psp ps2 เครื่องแท้มือ 1 ที่ซื้อมาพร้อมๆกันพังจนเคลมไปก่อนก็มีครับ

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ปล่อย.....ไปตามหัวจัย!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    ซื้อมาเล่นแค่ god of war, the last of us, uncharted , infamous แค่นี้ก็คุ้มแล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    436
    ได้รับคำขอบคุณ: 103
    อยากซื้อเอามารอเล่นเกมส์ GTA V ^^