ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

*- SA_DayLigHTz -*
    กล่าวขอบคุณ
    1,057
    ได้รับคำขอบคุณ: 841

[PC] HAMMERWATCH : ตะลุยดงอสูร [PIXEL.ART\ACTION][One2UP]

[PC] HAMMERWATCH : ตะลุยดงอสูร [PIXEL.ART\ACTION][One2UP]

SS:

VIDEO :

HOW TO PLAY :

W,A,S,D ใช้เคลื่อนที่ในเกม

ลูกศร ขึ้น ใช้โจมตีธรรมดา

ลูกศร ซ้าย ลง ขวา เอาไว้ร่าย สกิล 1 2 3 ตามลำดับ ครับ

ส่วนรายละเอียดปลีกย่อย ผมยังไม่ได้ลองอะไรมากมายครับ ลองเอาไปเล่นกันดูนะ

DOWNLOAD :

CLICK HERE !!

ถ้าเล่นไม่ได้ลองอัพ โปรแกรม เสริมต่างๆให้ครบถ้วนด้วยนะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mafia23149 อ่านกระทู้
    ใครลงแล้วมันบอกว่า OpenAl32.dll มีปัญหา โหลดนี้ไปลงนะครับ :3 http://www.mediafire.com/download/nw...mo/oalinst.exe

เล่นได้ครับ XD
    ขอบคุณนะครับ สำหรับการแก้ปัญหาเบื้องต้น

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย momowalker : 18th August 2013 เมื่อ 02:24

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    มีวิธี coop ป้ะคับ อยากเล่นหลายคน ^^

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

*- SA_DayLigHTz -*
    กล่าวขอบคุณ
    1,057
    ได้รับคำขอบคุณ: 841
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pikamanth อ่านกระทู้
    มีวิธี coop ป้ะคับ อยากเล่นหลายคน ^^
    น่าจะสามารถใช้ พวก ฮามาชิ ทังเกิ้ล ได้นะครับ ผมทำงานหนักช่วงนี้ยังไม่ได้ลองเทส ให้ท่านเลย โทดทีครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    178
    ได้รับคำขอบคุณ: 160
    ใครลงแล้วมันบอกว่า OpenAl32.dll มีปัญหา โหลดนี้ไปลงนะครับ :3 http://www.mediafire.com/download/nw...mo/oalinst.exe

เล่นได้ครับ XD

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: