ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

!!{Falling Away}!!
    กล่าวขอบคุณ
    744
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,735
    รีบหาแฟนให้น้องคุณเลยครับ จะได้ปลดปล่อยซะมั้ง - -

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    120
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ก่อนอื่นไปบอกคน ที่เป็นผู้ชายในครอบครัวก่อนครับ คือ คุณพ่อ ให้พ่อไปพูดกับน้องก่อน จะดีเพราะผมคิดว่าหากบอกแม่ แม่ต้องวิตกกว่าแน่ๆ ลองทำเป็น ขั้นตอนนะครับ บอกพ่อก่อนหาก พ่อคุยแล้วน้องไม่ฟังเดี๋ยว พ่อก็ไม่คุยกับแม่เองแหละเชื่อผม ผู้ใหญ่ เค้าเก่งกว่าเราอยู่แล้วครับเรื่องแก้ปัญหา
    (รู้ไว้ใช่ว่า ใส่บ่าแบกหาม)

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    ตอนนี้เล่าให้ที่บ้านฟังแล้วคะ พ่อกำลังคุยกับน้องอยู่
    ส่วนตัวเรา ขอแม่แล้วว่าจะขอไปพักหอเพื่อนก่อนเผื่ออะไรจะดีขึ้น เจอะกันให้น้อยลง
    ที่บ้านช๊อคมากเลย บรรยากาศเปลี่ยนไป เห๊ออ - . -

ขอบคุณทุกความเห็นคะ ที่ช่วยแนะนำ
    >>Send Me the Pillow That You Dream On<<

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Restart
    กล่าวขอบคุณ
    904
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,537
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Enzio อ่านกระทู้
    ผมว่าน้องคุณอายุ 19 แล้วนะครับน่าจะคิดได้ว่าอะไรควรไม่ควร แบบนี้ไม่ธรรมดาแน่นอนครับ ถึงผมมีอารมณ์ชั่ววูบแต่ก็ไม่มีทางทำแบบนี้แน่นอน

ผมก็คิดแบบท่าน ผมว่า อาการแบบนี้มันไม่ปกติแล้วน่ะครับ ถ้าปล่อยไว้อาจจะเป็นหนักกว่าเดิม หรืออาจถึงขั้นบุกห้องท่าน จขกท. ก็เป็นได้

ทางที่ดี ควรบอกพ่อแม่ หรือ ไปปรึกษาแพทย์ทางจิตก็ดีน่ะครับ เค้าอาจช่วยอะไรๆ ได้ ครับ

แนะนำให้ทำกิจกรรมร่วมกันภายในครอบครัวบ่อยๆ ก็ดีน่ะครับ แบบ เล่นกีฬาด้วยกัน หรือ ไปเที่ยวบ่อยๆ เค้าจะได้ไม่หมกมุ่นแต่เรื่องนี้

ปล. ผมก็อายุ 19 เหมือนกันครับ ถึงผมจะหื่นแค่ไหน แต่ผมก็ไม่กล้าทำอะไรแบบนั้นหรอก โดยเฉพาะกับเพื่อนและครอบครัว
    .:ll:.

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 71
    อื้ม~ ถ้าเป็นอายุสัก 13-16 ประมาณนี้น่าจะเป็นเรื่องปรกติ เพราะยังไม่บรรลุนิติภาวะ สักเท่าไหร่ / แต่นี่อายุ 19 แล้วนะ ขึ้นปี 1 แล้ว ย้ำว่าอายุ 19 !! มันต้องมีความยับยั้งชั่งใจ ตามอายุแล้ว / คงจะหมกมุ่นเกี่ยวกับเรื่องพวกนี้มากเกินไป อ่านหนังสือ หรือ ดูหนังแนว Adult Family พวกนี้ ทำให้ใจคิดว่ามันเป็นเรื่องปรกติ
    ก็นับว่า เป็นจิตอ่อนๆ แล้วหละ ทางออกที่ดี อย่าบอกพ่อแม่ในตอนนี้ เพราะอาจทำให้ เจ้าตัวเกิดความอาย หรือแปรปรวน แนะนำให้หาใครเป็นคนกลางที่ เขาไม่รู้จัก แล้ว คุณต้องไปอธิบายให้เขาฟัง จับเข่าคุยกัน / ถ้าสุดท้ายหนักขึ้น หรือไม่ได้ผล แนะนำควรบอกผู้ปกครอง ... Talk to me, If U need advice , plz PM.

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เกิดมาเพื่อเล่นเกม-ดูหนัง
    กล่าวขอบคุณ
    5,824
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,374
    Blog Entries
    1
    19 ก็โตแล้วนะ มันเป็นช่วงของวัยรุ่นก็จริงอยู่หรอกแต่นี่มันก็เกินไป อย่าให้หมกมุ่นมากจะดีกว่าให้น้องออกจากบ้านไปทำอย่างอื่นบ้างก็ดี เล่นกีฬา, เที่ยว แนะนำให้คุยกันตรงๆ เลยดีกว่าจะได้เข้าใจกันครับ

กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 539
    สงสัยน้องคุณน่าจะไปดูหนัง เกม การ์ตูน ในเรื่องที่เกี่ยวกับ incest หรือการมีเพศสัมพันธ์กับพี่น้องเข้าและคงสนใจขึ้นมา อาจจะมีความรู้สึกพิเศษกับคุณที่เป็นพี่สาวด้วย

เรื่องแบบนี้ควรไปปรึกษาจิตแพทย์ คุยกันในครอบครัว และอยู่ห่างๆน้องเอาไว้น่ะดีแล้วครับ สำหรับผมมองว่าที่น้องทำแบบนี้มันคงเกินไป อยู่มหาลัยแล้วใช่ไหมล่ะครับ ไปอยู่หอกับเพื่อนก็คงดี

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    เจอจนได้เรื่องแบบนี้
    ผมเองก็เคยเป็นคนที่ชอบพี่สาวผมนะ เป็น พี่สาว ลูกของลุง
    แต่ อึย อย่าคิดแนวว่าผม ไปดูหนังโป๊แนวนี้มานะ ม่ายช่ายเลย
    ที่ชอบนะ เพราะตั้งแต่เด็กพี่สาวผมเค้า เท็คแคร์เอ็นดูผมมากมายเลย
    ขนาดที่ว่า อาบน้ำให้เลยแหละแต่ เฉพาะตอนผมนอนฉี่ลดที่นอนนะ = =
    และพี่สาวผมเองก็เป็นคนพิลึกนะ ชอบให้ผมเอาสำลีปั่นหูให้ เอาน้ำแข็งมาลูบไล้ที่ขาถึงเท้าบ้าง
    เวลาที่ทำแบบนี้พี่ผมชอบทำหน้า FIN ในแบบๆที่เรารู้ๆอยู่ บางที่ทำให้ผมเกิดอารมณ์เลยแหละ +กับการแต่งตัวเค้าด้วยแหละ = =
    จะว่าโรคจิตก็ได้นะ แต่มันเป็นเพราะ ผู้ชายมี อารมณ์เพศเยอะ เค้าเรียก ฮอโมนอะไรซักอย่างนี่แหละ
    แต่ผมก็ไม่กล้าลามปามหรอกนะ เดี๋ยวได้โดน สวดกลับ แบบ จขกท. แต่ถึงอย่างงั้นผมก็เคยบอก ชอบพี่แบบแฟนด้วยแหละ
    และก็โดน เขกกระโหลกไปเต็มๆด้วยแหละ แต่เค้าก็บอก ชอบนะ ชอบแบบพี่น้องนี่แหละดีที่สุดแล้ว
    หลังจากอยู่กับลุงมาได้ซักระยะผมก็กลับมาอยู่บ้านผมห่างกับพี่ได้นานอยู่ถึงจะเจอเป็นระยะก็เถอะ แต่ผมก็ชอบพี่สาวผมอยู่ตลอดเลย
    จนกระทั่งเค้ามีแฟนนี่แหละ ผมจึงตัดใจได้เสียที แต่ใช่ว่าจะตัดขาด ผมยังคงดูการ์ตูน ทะลึ่งตึงตัง แนวนี่อยู่

ที่ผมจะบอกสั้นๆกับ จขกท. คือ ไปคุยกับน้องดีๆดีกว่านะ น้อง จขกท.เอง อาจจะรู้สึก fail + กลัวจะไปบอกใครรึปล่าวนี่สิ<--(ซึ่งก็ไม่ทันแล้วแหละ)

ข้างบนที่ผมเล่ามาอะนะ ผมไม่ได้เล่าบางตอนที่ใส่ซอสรสเผ็ดจัดไว้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mcarmy : 15th September 2013 เมื่อ 18:15

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    ง่ายๆ ให้เงินมันไปซ่องง่ะคับให้มันลองเด๋วมันก็หายอยากเอง ผมว่ามันเป็นอาการยากลองมากกว่า

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    บอกพ่อกับแม่เถอะครับจะเป็นการดีทั้งกับตัวคุณเองแล้วก็น้องชายคุณด้วย คิดว่าปล่อยไว้นิ่งๆ มันจะไม่ดี หรือจะรอดูท่าทีท่าเจอเหตุการเดิมอีก ก็บอกเลยครับ ไม่งั้นตัวคุณเองอาจตกเป็นเป้า หรือน้องเค้าไประบายออกกับคนอื่น จนอาจเป็นปัญหาใหญ่ได้ครับ รอดูอีกรอบ สังเกตพฤติกรรมให้ดีๆ ท่าเสื้อในยังไปอยู่ในห้องน้องอีกผมว่าควรจะบอกพ่อกับแม่ได้แล้วละครับหลังจากเกิดเหตุการวันที่น้องคุณชวนคุณไปดูหนัง

กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    ****กล้าเว้ยยยยย 555

Flere210
    God's right seat
    กล่าวขอบคุณ
    682
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,217
    **ตอนแรกว่าจะเล่นมุขว่าน้่องเอาชุดชั้นในไปใส่ แต่ว่าท่าทางจะเครียดจริงเอาดีๆแล้วกันนะครับ**

น้องคุณน่าตบมากครับ ที่จริงคุณน่าจะตบซักฉาดก่อนเดินออกมานะ
    ผมว่าน่าจะมีปัญหาทางจิตอ่อนๆนะครับ จะว่าอารมณ์ของวัยรุ่นชั่ววูบก็ไม่ได้ เพราะอายุ19นี่โตแล้ว น่าจะคิดเป็น
    อาจจะเสพสื่อลามกประเภทนั้นมากเกินไปจนแยกโลกจริงกับจินตนาการไม่ออก

ส่วนคำแนะนำ ผมว่าอย่าเพิ่งบอกพ่อแม่ดีสุดนะครับ เพราะจะทำให้ความสัมพันธ์ในครอบครัวคุณ(ระหว่างคุณกับน้องชาย)แย่ลงไปอีก
    หรืออาจจะขาดสะบั้นไปเลยก็ได้ แนะนำคุยดีๆไปจนถึงตีตัวออกห่างดีกว่าครับ
    **อ้าวบอกไปแล้วเรอะ อืมๆงั้นเรื่องคงจบแบบแฮปปี้เอนด์ไม่ได้แล้วสินะ แต่ยังไงมันก็จบอยู่ดี เข้มแข็งไว้แล้วกันนะครับ**
    God's Right Seat

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ผม 18 เองนะครับ

แต่ผมคิดว่าผมแยกแยะความเหมาะสมและความถูกต้องได้ และรู้อยู่แก่ใจตัวเอง

แต่ผมคิดพี่น้องกันแท้ๆ ไม่น่าจะมีความรู้สึกแบบนี้

พี่สาวผมก็หน้าอกใหญ่มาก แต่งตัวสั้นบ่อย ขาวๆ มีแต่คนบอกน่ารัก

แต่ผมมองยังไงก็คือพี่ผม ผมไม่เคยมีอะไรแบบนั้นกับคนที่เคยอยู่ในท้องเดียวกันหรอกนะ

มันแปลกไป ถ้าเป็นญาติกันพอว่า นี่คนในไส้ ใครมีพี่น้องจะเข้าใจครับ

ปล. นัองหาเมียไม่ได้ 555555555555+

กล่าวขอบคุณ
    275
    ได้รับคำขอบคุณ: 294
    ให้ผมไปดูแลมั้ยครับ คริๆ (ล้อเล่นนะครับไม่อยากให้เครียด)

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    ผมอายุ18ผมยังไม่คิดอัปปรีแบบนี้เลย

LIFE IS A GAME
    กล่าวขอบคุณ
    4,723
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,798
    ผมว่าคนที่ควบคุมความคิดอยู่เหนือความกามได้เป็นคนฉลาด แต่คนที่ถูกความกามครอบงำความคิดผมว่าแบบนั้นแหละไม่ปกติซึ่งน้องคุณน่าจะเป็นแบบหลัง

ผมบอกตามตรงว่าผมเองนั้นมีพี่สาวแท้ๆและผมก็เคยคิดลามกกับพี่สาวเหมือนกัน(ไม่ขอลงลึก) ผมทำแบบนี้จะหาว่าโรคจิตก็ได้แต่สำหรับผมแล้วผมแค่รู้สึกคิดในหัวของผมเองเป็นความรู้สึกความสุขส่วนตัวทำตรงนั้นคิดตรงนั้นก็จบตรงนั้นไม่ต่อยอดไม่เกินเลย ไม่คิดต่อ ไม่เพ้อเจ้อ แยกแยะให้ออกระหว่างความกามในจินตนาการกับชีวิตจริง แค่นี้ก็ทำให้คุณไม่เดือดร้อนจากความโรคจิตของคุณเองได้แล้ว อย่างเช่นผมเนี่ยไม่ได้ทำให้พี่เดือดร้อนจริงๆแบบชัดเจนหรือทำให้เค้ารู้เลยว่าผมวิปริตแบบนี้ (55555555) อย่างเช่น ไปพูดต่อหน้าหรือแอบดูอาบน้ำแก้ผ้าอะไรแบบนี้มันผมไม่ทำและมันก็ไม่ใช่แล้วไอ้แบบนี้ คือมันต้องควบคุมไม่ปล่อยให้อารมณ์อยู่เหนือความคิดนั่นแหละครับ ผมเชื่อว่าใครมีพี่สาวน้องสาวสวยๆหลายๆคนก็ต้องมีชั่ววูบหรือคิดอะไรกันบ้างตั้งใจบ้างไม่ตั้งใจบ้างทั้งนั้น สำหรับน้องคุณอาจจะเกินเลยเพราะเค้าหมกมุ่นมากเกินไปจนมาทำลายความเป็นอยู่ในชีวิตจริงๆของเขา

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้
    ผม 18 เองนะครับ

แต่ผมคิดว่าผมแยกแยะความเหมาะสมและความถูกต้องได้ และรู้อยู่แก่ใจตัวเอง

แต่ผมคิดพี่น้องกันแท้ๆ ไม่น่าจะมีความรู้สึกแบบนี้

พี่สาวผมก็หน้าอกใหญ่มาก แต่งตัวสั้นบ่อย ขาวๆ มีแต่คนบอกน่ารัก

แต่ผมมองยังไงก็คือพี่ผม ผมไม่เคยมีอะไรแบบนั้นกับคนที่เคยอยู่ในท้องเดียวกันหรอกนะ

มันแปลกไป ถ้าเป็นญาติกันพอว่า นี่คนในไส้ ใครมีพี่น้องจะเข้าใจครับ

ปล. นัองหาเมียไม่ได้ 555555555555+
    เป็นครั้งแรกที่เราเห็นด้วยกับนาย

กล่าวขอบคุณ
    140
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    เรื่องฟ้อง พ่อ-แม่ อันนี้แล้วแต่ แต่บอกไว้ก่อน อาการยังงี้เด็กเก็บกด ครับ

_SaBasTaiN_
    กล่าวขอบคุณ
    4,034
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,530
    น้องเธอกล้ามากบ่งตรง

กล่าวขอบคุณ
    748
    ได้รับคำขอบคุณ: 304
    คือผมอ่านแล้วรู้สึกแย่แทนคุณเลยนะครับ นี่มันเกินไปหน่อยนะครับ ผมจะมากแค่ไหนยังไง แต่นี่มันเกินไปนะครับ บอกพ่อแม่ไปเลยครับ มันเข้าขั้นโรคจิตแล้วนะครับ ใครบอกว่าไม่เป็นไรๆ "อย่าเชื่อครับ" เรื่องนี้ ไว้ใจไม่ได้เลย นี่มันเข้าขั้นแย่มากๆเลยนะครับ
    "Guy,I feel so freakin' SICK"(รู้สึกแย่คอดๆเลยครับ)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jerryboyz57 : 15th September 2013 เมื่อ 22:03

แอบมี Earth อยู่ในใจ ก็พอ
    กล่าวขอบคุณ
    1,636
    ได้รับคำขอบคุณ: 994
    Blog Entries
    1
    แหม่ นึกว่าน้องเอาไปใส่เอง ถ้าใช่น่าห่วงนะนั่น แต่เชื่อผมเถอะ เด็กถ้ามันมีที่ลงมันจะเลิกยุ่งกัยเราเอง ไม่งั้นก็บอกมันใช้มืออย่างเก่าไป
    เอิร์ธน้อยผู้น่ารัก อร๊ายยยย

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    หลังจากที่พ่อพามันไปเทศ เมือหัวคำน้องมันมาขอโทษบอกไม่ได้ตั้งใจ บลาๆ (ไม่ได้ตั้งใจฟังคือไม่อยากเห็นหน้ามันตอนนี้)
    เราก็ตัดบท บอกมันไป ให้อภัยได้นะแต่ ต้องใช้เวลาลืมกับเรื่องนี้ มันก็พูดจะไม่ทำอีกแล้ว
    แต่มันก็คงอายพูดแบบหลบสายตาเราตลอด ก็ไม่รู้พ่อเทศไรให้มันฟัง แต่หวังว่ามันคงปรับปรุงตัวและคะ -.-/
    >>Send Me the Pillow That You Dream On<<

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

นังนีทหน้าคอมฯ
    กล่าวขอบคุณ
    325
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,140
    ผมเคยได้ยินว่า sex พี่น้องมีมากที่สุดในโลกครับ มากกว่าคู่รักอีก
    ไม่ใช่เรื่องไกลตัวเลยครับ ระวังตัวด้วย...

Problem?
    กล่าวขอบคุณ
    3,083
    ได้รับคำขอบคุณ: 781
    ผมก็เปเ็ฯนะ อาการงี้ มันเป็นอารมชั่ววูบอยากลอง
    ผมนั่งเล่นกับเพื่อนผู้หญิง คนที่ผมแอบชอบแหล่ะ แจ่เล่นกันสองคน ผมก็มีอรมตามประสาผู้ชาย เพาระนั่งคุยกันแบบชิดมากๆ
    กลิ่นตัวหอมเฟอร์ เกือบลงมือไปแล้วตอนนั้น สมงสมองวูบเลยอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    3,883
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,394
    เขาคงแบบว่า อ่านและเห็นอะไรเกี่ยวกับ ร่วมรักในครอบครัวอ่ะมั้ง

จริงๆแล้ว คำตอบผมก็เหมือนๆของคนอื่นเขานั้นแหล่ะ