ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

My Body.My Heart. :))
    กล่าวขอบคุณ
    691
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,193

ไหน !! ใครไม่พอใจกับ PES2014 ลองซื้อภาคนี้ไปเล่นดูครับ

PES 1463 !!!!!

]

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 19 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,274
    Blog Entries
    1
    5555 ให้เลยอันนี้
    ว่าแต่พอแพท มันมาแบบลงตัวแล้วจริงๆ PES นี่ละจะกลับมาอลังการอีกครั้ง ตอนนี้ทำได้แค่รอ เท่านั้นครับ

PES เป็นเกมที่สามารถ ลงและแก้ไข ได้ตลอดเวลาเหมือนท่านไปคนทำเกมเลยด้วยซ้ำครับ
    โหลด ONE PIECE HD พากย์ไทย รูปสวยๆhttps://www.facebook.com/pages/ONE-P...3907702?ref=hl

"Powered By AMD"
    กล่าวขอบคุณ
    344
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,138
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ somhoza406 อ่านกระทู้
    5555 ให้เลยอันนี้
    ว่าแต่พอแพท มันมาแบบลงตัวแล้วจริงๆ PES นี่ละจะกลับมาอลังการอีกครั้ง ตอนนี้ทำได้แค่รอ เท่านั้นครับ

PES เป็นเกมที่สามารถ ลงและแก้ไข ได้ตลอดเวลาเหมือนท่านไปคนทำเกมเลยด้วยซ้ำครับ
    อย่าหวังกับแพทช์มากเลยครับ คนทำแพทช์ตอนนี้มีเครื่องมือน้อยมาก ส่วน Facemaker(นักทำหน้านักเตะ) ก็ยังไม่เห็นผลงานสักคน เพราะโพลีก้อนเยอะมาก เเล้วถ้าหาไฟล์รูปหน้านักเตะแบบ FullHD ไม่ได้ก็ออกมาขี้เหร่อีก ตอนนี้ที่พอพึ่งได้ก็มีแค่ Kitmaker(นักทำเสื้อทีม) เพราะไม่ต้องนั่งขึ้นโพลีก้อนเอง ใช้ Photoshop เก่งก็ทำได้เเล้ว

แต่มีข่าวดีอยู่หน่อยว่าทางโคนามิจะทำหน้านักเตะยัดมาใน DLC ให้ใช้กันทีหลัง ก็ไม่รู้ว่าจะได้เยอะเเค่ไหน

ปล. ตอนนี้ในเกมมีนักเตะแค่ 200 กว่าคนที่ไม่ใช่หน้าเฟค บอกตรงๆว่ารับไม่ได้ T..T

ผมนี่เข้าเว็ป JKG เลย!!
    กล่าวขอบคุณ
    2,195
    ได้รับคำขอบคุณ: 816
    เรื่องหน้านักเตะนี้ไม่เท่าไหร่ แต่เรื่อง AI นี่สิ = = บอกตรง AI มันออกทางโง่ๆอะครับ เอ๋อๆ ยังไงไม่รู้ เวลาจ่ายบอลไปให้จะไม่ค่อยรับบอลกัน ชอบยืนดูเฉยๆ เห็นแล้วเซ็ง -.- ส่วนเรื่่องระบบกำลังใจ (heart) ผมก็ไม่รู้ว่าทำไมเวลาผมชนะต่อเนื่อง นักเตะมันไม่ค่อยมีกำลังใจเลยอะ ยังเป็นสี เขียว-ฟ้าอยู่เลย แต่พอแพ้นัดสองนัดเท่านั้นแหละ หมดกำลังใจกันทั้งทีม -.-
    ปล. ขอชมนิดๆ -*- ภาคนี้ท่าทางการยิง ส่ง วิ่ง สไลด์ สมจริงกว่าภาคที่แล้วมากครับ =w=

.::PheoniX::InTheWind::.
    กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,313
    ไม่มีภาคใหนผิดหวังเท่าภาคนี้อีกแล้วสำหรับผม

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: