ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

G Dragon
    กล่าวขอบคุณ
    992
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,868

ช่วยทีครับ iPod ผมหน้าจอมีจุดสีขาวๆ

คือว่าหน้าจอiPod ของผมมันเป็นจุดสีขาวๆตรงคอบจออะครับ พึ่งเป็นเมื่อวานเลยครับ

คือพอผมเปิดภาพที่มีสีดำสนิทมันจะเป็นจุดสีขาว2จุดตรงคอบจอแล้วพอทำให้เป็นจอขาวมันก็จะเป็นจุดสีเหลืองๆอะ

พอจะมีวิธีแก้ไหมอะครับเครื่องผมประกันหมดแล้วด้วย T.T
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Wimpy Kid : 23rd December 2013 เมื่อ 18:59

ปังปวน
    กล่าวขอบคุณ
    1,990
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,964
    ไม่มีครับ เดาว่าคุณอาจไปทับมัน หรือหน้าจอมันชื้น เตรียมใจได้เลยครับ

ใช้ไปอีกสักพักจอเสียเเน่ๆ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    637
    ได้รับคำขอบคุณ: 649
    dead pixel ครับ ไม่มีปัญหาครับใช้ได้ต่อ แต่ถ้ามีประกันก็เคลมซะครับ
    I Don't need Weapons I got logic

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

G Dragon
    กล่าวขอบคุณ
    992
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~!-!eRo~ อ่านกระทู้
    ไม่มีครับ เดาว่าคุณอาจไปทับมัน หรือหน้าจอมันชื้น เตรียมใจได้เลยครับ

ใช้ไปอีกสักพักจอเสียเเน่ๆ
    ขอบคุณครับ พอดีเพื่อนมันแกล้ง มันเอาipodผมไปจุ่มน้ำอะ แล้วผมลืมเช็ด ปล่อยให้มันแห้งเอง สงสัยมันจะชื้นแหงๆเลย T.T

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pondsif01 อ่านกระทู้
    dead pixel ครับ ไม่มีปัญหาครับใช้ได้ต่อ แต่ถ้ามีประกันก็เคลมซะครับ
    ขอบคุณครับ แต่เครื่องผมประกันหมดแล้ว

2019
    กล่าวขอบคุณ
    732
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,747
    Blog Entries
    1
    ขอบคุณครับ พอดีเพื่อนมันแกล้ง มันเอาipodผมไปจุ่มน้ำอะ แล้วผมลืมเช็ด ปล่อยให้มันแห้งเอง สงสัยมันจะชื้นแหงๆเลย T.T
    เเกล้งกันเเรงจัง
    {Acer Nitro 5}{ Intel i5-8300H @4.00 GHz}{Ram 8GB @2666}{Nvidia 1050ti}

G Dragon
    กล่าวขอบคุณ
    992
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zatsune Miku อ่านกระทู้
    เเกล้งกันเเรงจัง
    ห้องผมมันก็แกล้งกันแรงแบบนี้ทุกคนอะ

สังสัยมันจะเอาคืนผมมั้ง

อาทิตย์ก่อนพวกผมก็จับเพื่อนคนนึงโยนลงสระน้ำในโรงเรียน เพื่อนมันก็ไม่ได้โกรธอะไร แบบว่าแกล้งกันขำๆอะ